ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงกิ้ง เรื่องจริงผ่านจอ พงษ์เทพ กระเด้าชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 11, 2018, 11:29:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ezmoo

จากเรื่องราวบาดแผลในใจคุณสามีในอดีต บ่มเพาะความอยากที่จะเห็นภรรยาร่วมกับชายอื่น...

Ken Tip

เริ่มเรื่องก็น่าสนใจอีกแล้วครับ รับประกันคุณภาพจากคุณพงษ์เทพได้เลย เรื่องแบบนี้ชอบเลยครับ ลีลาพี่เทพจะเป็นอย่างไร

t2222t2000

swss2511

กานต์เหมือนจะซ่อนความร้อนแรงไว้ได้อย่างดีไม่มีการแสดงออกเลย

tantawanjames

ยังไม่เคยอ่านครับ พี่เทพนี่ลีลาแพรวพราวสุดๆ ดูซิกานต์คนสวยจะตกหลุมพลางพี่เทพไหม แต่อยากรู้ฉากที่แม่บ้านพูดถึงว่ากานต์โดนอะไรบ้าง จะมีไหมครับ

Dark Man

เรื่องนี้ยังไม่เคยอ่านครับ แต่ติดตามผลงานพี่พงษ์เทพมาตลอด
ชื่อนี้ไว้ใจได้ อ่านแล้ว สวยพี่สวย แตก1 แน่นอน ::Shower::

peddo

เรื่องบาปสวาทนี่ผมชอบมากเลยนะครับ เรื่องของท่านบิวท์อารมณ์ดี​มากเลย เพราะกว่าจะได้กันทีข้ามตอน ก็ดีครับ แฟนๆจะได้ประหยัดน้ำ รักษ์​โลก​กันบ้าง แต่พอมาที่นี่มัน ชื่นใจจริงๆ เหมือนโรมานซ์ของชายสูงอายุ 555 อ่านแล้วมีความสุขเพราะรู้สึกว่าได้อ่านนิยายที่ใช้ภาษาได้สละสลวย ขอบคุณ​ที่นำทาเผยแพร่ครับ แฟนๆเฝ้ารอมานานครับ

anna123

เรื่องดีๆที่น่าอ่านมาอีกเรื่องจะคอยติดตามนะครับ

bluesky11

เรื่องนี้ยังไม่เคยอ่านครับ อ่านเรื่องที่ท่านพงษ์เทพแต่งไม่เคยผิดหวังเลยครับ สนุกทุกเรื่อง ขอบคุณมากครับที่สละเวลามาแต่งเรื่องสนุก ๆ ให้อ่าน

Sopun Jeekkee

ให้รายละเอียดดี และเป็นรายละเอียด ที่จำเป็น ทำให้ต่อเรื่องได้ต่อเนื่อง ชัดเจน

mercuryzx

ยังไม่เคยอ่านเลยครับ...แต่ช่วงเช้าที่พึ่งตื่นเนี่ยน่าสงสัยเมื่อวานชวนเล่นน้ำไม่ยอมลง แต่ผัวหลับกลับลงเล่น อาจจะโดนแล้วแน่นอน 555555555

Zoso

ไม่เคยผ่านตาเลย
แต่...โหหห แต่งไว้เมื่อ 10ปีที่แล้ววด้วย 

Nondon

งานคุณภาพจริงๆครับ แต่ละเรื่องอ่านแล้วเข้าถึงตัวละครมากๆ

Phoowadol

ผมว่าพี่เทพหนุ่มทหารเรือคนนี้แหละจะเปิดโลกทัศน์ใหม่ ให้กับน้องกานต์. จนติดอกติดใจเชื่อเถอะใหญ่ๆอย่างนี้ แล้วทำทีแบบแอบกินนี่แหละเด็ดนัก

hanabombam

ดูทรงแล้วจะไม่พี่เทพอย่างเดียวนะสื จะมีพี่หนึ่งด้วย งานนี้ค่าเที่ยวฟรี ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::