ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.4 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 12, 2018, 02:27:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

monkeywind10

โรงเรียนของเราน่าอยู่ แหม ดาดฟ้าสวยวิวดีมีกิจกรรมทำด้วย ::DookDig::

pongharu

จากที่เคยแกล้งพระเอก กลับมาแอบชอบซะงั้น

as72340639

Hawaalaew

เองจะน่าอิจฉาเกินไปแล้วนะเฟ้ย ไอ่พระเอกมีสาวสวยมาเสริฟถึงที่ทุกตอนเลย (ตอนหน้ ::GiveMe::าก็รู้ว่าใครนางเอกตัวจริง)  ซี่รี่ย์นี้ตอนน้อยไปหน่อย ใจจริงอยากให้มีอีกซักสามตอน เอาฮาเรมเอนด์ไปเลย

mariners1

เข้าเค้าว่ารักดอกจึงไถเงินเล่นแน่ๆ

Akira Watanabe

::Sweat:: เปิดไปเจอ เคียวกะกำลังโดนพ่อซั่มนี่ จบแบบปวดตับกันเลยทีเดียว 555+

bunhelupu

ถ้าจบแบบฮาเร็มได้ก็ดีเหมือนกันนะ

HK

หวังว่าคงไม่หักมุมแบบมาเป็นเมียพ่อละ  ::Cheeky::

MΞLODY

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ กันยายน 12, 2018, 02:47:26 ก่อนเที่ยง
โอยยยย เข้าใจความรู้สึก "ลุ้น"  ซะ อยากจะ อยากจะ อยากจะกร๊ดเล้ยยยย จบอีกแล้ว
แปลเร็ว ๆ นะคะ นะคะ อยากอ่านต่อมากเลย  ::Shy:: ::Shy::

ขอบคุณที่แปล & ปัน นะเจ้าคะ ::Thankyou::

ที่จริงแปลเสร็จหมดนานแล้วล่ะครับแต่ค่อยๆทยอยปล่อยทีละตอนเอา เดี๋ยวไม่ลุ้น  ::DookDig::

อ้างจาก: P Eet ✦Diamond✦ เมื่อ กันยายน 12, 2018, 03:12:38 ก่อนเที่ยง
Thanks sooo much for this series...  ::WooWoo::
As usual, you picked another excellent serial to share with us...
Even though you might be a little overboard on your "Maid Fetishism" .. E..E..E...  ::HoHo::  ::HoHo::  ::HoHo::

But ... you did an excellent job on picking such wonderful plots indeed...!!!  ::Cheeky::
I bow down to your awesomeness ... E..E..E...   ::Thankyou::  ::Thankyou::  ::Thankyou::

เรื่องต่อๆไปจะพยายามลดความเป็น "Maid Fetishism" ของผมให้มันเพลาๆลงบ้างล่ะ  ::Sobad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

noohun

ไถตังเขามาตลอด แล้วมาบอกรักเอาตอนนี้อ่ะนะ ตบหัวแล้วรูปหลังนี่หว่า
ถ้าไม่ได้คู่กับเคียวกะ ก็คู่กับคนนี้เถอะ เชียมาตั้งแต่ตอนที่2ละ

adobe

เรื่องนี้ถ้าจบสวยจะถือเป็นอีกเรื่องขึ้นหิ้งของผมเลยทีเดียว ภาพสวย เนื้อเรื่องดี ตอนนี้เต็มไปด้วยหลากอารมณ์

ปล.บทโคตรนางเอก
ปล2.ทำไมอยู่กางเกงในมันหายไปเฉยเลย 555

kapomman

เปิดเข้าไป จะเจอคุณพ่อสอนเชิงอยู่เรอะเปล่าหว่า  ::Orz::

tazasss01

ตอนต่อไปจะขอคืนดีกับเคียวกะได้ไหมเนี่ย รอลุ้น

worachat39

นางเอกไม่มีบทเลย พระเอกจะโดนเพื่อนแย่งไปแล้วนะ 555

exsoldier

เอ๊ะ ทำไมเคียวกะ ดูแฮปปี้ ขนาดนั้น หรือมันมีซัมติงงงงง โน้วววว บิ้วมาขนาดนี้ อย่าหักมุมมมม ::Horror::