ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.4 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 12, 2018, 02:27:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

not23149

อะไรกันจะจบอีกแล้วสินะกำลังสนุกเลย

Taddsza

เหมือนตอนหน้าจะจบไม่สวยไงไม่รู้นะเนี้ย555 ขอบคุรครับ

aholic

Dragora

เรืองมันซับซ้อนขึ้นเรื่อยๆ เพือนก็ยังจะเห็นดุ้นเป็นของเล่นซะงั้นได้แล้วก็จากไป.....

jw4321

ต้องติดตามตอนต่อไป เรื่องจะพลิกเป็นแบบไหน

Gunitle

สงสารเหมือนกันนะ แต่อยากรอดูตอบจบว่าจะเป็นยังไง ขอบคุณมากนะครับท่านเมโลดี้

B&B

อาซาโนะนางไม่ได้ชอบพระเอก แต่นางชอบดุ้นพระเอกต่างหากกกกกกก!!!

ไม่เปลี่ยนเรือโว้ยยยยย!!!! ลำเดิมดีสุดแล้ววววว!!! ฮ่าๆๆ

ขอบคุณครับ

HaoMaRu

แอบสงสารเธอเหมือนกันที่น่าจะแห้ว แต่ก็ได้พระไปสองทีล่ะ เยอะกว่าเพื่อนเลยทีนี้

zeekky

น่าสงสารเหมือนกันนะนี่ ว่าแต่พระเอกนี่ไม่รักแต่เอาแทนไปก่อนได้เรอะ

Akaluck Buasai

saturn

เรื่องความรู้สึกที่มีให้กัน  มันเป็นยังไง  เริ่มจากไหน

MMJ

::Crying:: สาวน้อยคนนั้นกำลังปล่อยเหยื่อของเธอไปพบกับอนคตที่สดใจ(?)

ขอบคุณนะคะตอนหน้าจบมั้ยน้าา

scorpionx

ขอให้ตอนหน้าจบแบบดีๆด้วยเถิด    ::Horror::

liverpudlian

ไม่แน่ใจละเพื่อนนางเอกจะคิดยังไงกับพระเอก แต่ก็อยากให้เคลียร์ใจกับพระเอกได้ไวๆ

ipor

ผมนี่ลุ้นว่า จะได้เมดกี่รนเลยนะนั่น