ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

10 อันดับหนัง AV แนวแปลกๆนอกสถานที่ในใจผม [CENSOR] +หลุด MOMOKA 01

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2018, 01:42:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mamuzaa

ผมชอบ Sakai Saya  ตามน้องมาหลายเรื่องละ ยิ่งตอนโอนจับฝึกสัตว์ ทำหน้าได้ฟิวมากครับ

padarling01

ดูแบบเซ็นเซอร์ได้อารมย์มากชอบแนวซีรี่ด้วยสิ

lin-doon-hee.preecha

shark2004

ชอบแนวเดียวกับผมเลย ผมไม่่ค่อยชอบหนังที่ถ่ายแบบโทนมืด  ชอบแนวสาวใหญ่
ถ่ายแบบฟิมล์ และชอบหนังของค่าย Madonna  ครับ

Minicookiese

AV นี่ผมชอบนะแนวแบบนี้เบื่อแนวที่เปิดมาแล้วใส่กันเลย มันต้องมีเนื้อเรื่องอะไรสักอย่างปูทางทำให้อยากดูจนจบ แล้วอีกอย่างเรื่องนี้ยังได้เจอที่ตามหาด้วย Sayama Ai จริงๆมีอีกหลายคน ขอบคุณที่ตั้งกระทู้ทำให้ผมหาคนที่ตามหาจนเจอนะครับ ::WooWoo::

tarnmbg

น่าดูทุกเรื่องเลยครับ นางเอกน่ารักทุกคนเลย

Shuten Kun

Bec Teroo

judas

m_mawin

้ิิไม่เคยดูสักเรื่อง แต่แนวนี้เด็ดทุกเรื่องจริงๆ ครับผม ขอลองไปชมก่อนนะครับ.....

Sir-Worst

เรื่องนอกสถานที่ มันทำให้อารมณ์พลุ่งพล่านดีจริงๆ เลย แค่คิดก็อยากทำตามแล้ว แต่บ้านเราจะแอบไปทำนอกสถานที่กลางแจ้งก็ไม่ได้อีก แต่ละสถานที่ก็มีเจ้าที่เจ้าทาง สิ่งศักสิทธิ์ทั้งหลาย(สำหรับคนเชื่อเรื่องเจ้าที่เจ้าทางแบบผมนะ ขนาดเดินทางไปไหนมาไหนทำอะไร ก็ต้องบอกเจ้าที่เจ้าทางก่อน) แต่ใจก็อยากลองทำ อย่างมาก็เคยทำแค่ระเบียงรีสอทที่พักในตอนกลางคืนที่มันไม่มีคนแล้วก็เท่านั้น สำหรับน้อง Ogura Nana นี่ชอบน้องเหมือนกับท่าน จขกท เลย บอกตรงๆ ว่านางในฝัน ทั้งหุ่น หน้าอก หน้าตา โดยเฉาะสายตาของน้องนั้น แถบจะยอมสยบ
ปล. แต่ทั้งกระทู้นอกสถานที่ ก็ต้องยอมหลบให้กับ โพสปิดท้ายซึ่งมาขโมยซีนของกระทู้นี้จริงๆ กับน้องโมโมกะ นางในฝันของเหล้าคนดู av หลายๆ  ::Horror::

Thienchai Sittinan