ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

10 อันดับหนัง AV แนวแปลกๆนอกสถานที่ในใจผม [CENSOR] +หลุด MOMOKA 01

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2018, 01:42:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

makijung

ผมชอบแนวเยสได้ทุกที่มันหายากมาก ถ้าจำไม่ผิดเคยดูไป3เรื่องเองนับในนี้2

thana709

Sir-Worst

อ้างจาก: man.in.shadow7 เมื่อ กันยายน 13, 2018, 04:43:17 หลังเที่ยง
โหววว ผมชอบน้องนานะมาก.  แต่นางโดนล้วงทุกเรื่องจริงๆ. น่าอิจฉา อยากโดนล้วง เอ้ยได้ล้วงบ้าง

แต่ในนี้ที่ชอบสุดก็ต้องให้โรงเรียนเสียว.   คิดถึงช่วงมัธยม.  ถ้าได้แบบนั้นจริงนะ. จะตั้งใจไปโรงเรียนทุกวันเลยท่าน

ปล.นอกเรื่องนิดนึงครับ.  ท่านพอมีประวัติของน้อง aoi มั้ยครับ ไม่ใช่น้อง sora นะ.  ผมรู้แค่ชื่อ aoi. แต่ไม่รู้ชื่อต้นอ่ะ.  เสิร์ชหาข้อมูลยากเลย

คนนี้รึเปล่า ถ้าใช่เดี๋ยวหาข้อมูลให้

http://www.javlibrary.com/en/vl_star.php?s=ay2bg
ไม่รู้ว่าเจ้าของโพสท่าน   man.in.shadow7 ที่อยากได้ประวัติน้อง Aoi ว่าจะใช่น้องที่ท่าน (S)Kater แนบลิงค์มาหรือป่าว แต่ผมอยากได้ประวัติของน้อง Aoi ตามลิงค์มากครับ เพราะไปค้นใน google เองแล้วเจอแต่ Aoi อื่นที่มีชื่อหน้าและหลัง ถ้าจำไม่ผิดรู้สึกว่า Aoi น้องคนนี้ได้รางวัล rookie หน้าใหม่ด้วยแต่ปีไหนจำไม่ได้ ยังไงรบกวนท่าน (S)Kater จัดประวัติ หรือชื่อเต็มๆ ที่ไม่ใช่ชื่อในวงการให้หน่อยครับ อยากไปตามในทวิตเตอร์ หรือ social อื่นๆ

จักรภพ อุดมสิน

น่าสนใจเกือบทุกเรื่องเลยครับ หนังแนวนี้หายากไหมครับเนี่ย ปกติไม่ค่อยเห็น
หรือเห็นปกแล้วไม่รู้ข้างในเองหว่า อิอิ

ยังไงก็ขอบคุณที่หามาแบ่งปันให้นะครับ

romio7

thum2520

ผมชอบ Ogura Nana เป็นพิเศษเลยครับ หน้าตานี้ตามสเปกมาก ๆ เลย

awipsan sankanee

รหัส [MOC-044]-[MUM-078]
Sakai Saya-Aisu Kokoa
น้อง2คนนี้น่ารักมากครับ สายโลลิ คงจะชอบๆกันมาก ได้ชื่อมาละเดี๋ยวตามหาหนังต่อ

sarayut thekop

ชอบน้อง คะน้า น้องซายะ คับตัวเล็กๆสายโลลิ แนวเอ้าดอร์ดูตื่นเต้นมีเรื่องราว ยิ่งฉากที่โชว์ชาวบ้านแก้ผ้าข้างนอกนี่เสียวมาก ฉากมัด ฉากสัตว์เลี้ยงนี่ไฮไลท์สำหรับผมเลย

jommaanpc

to12345

xchrisp

ไม่เคยดูแนวเก็บตัวซ้อมแล้วมีอะไรกัน ถ้าเป็นเรื่องจริงๆคงจะฟินน่าดู ดูแล้วจิ้นตามเคลิ้มเลยย  ::Confident::

biggerz biggerz