ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[sorani] Shujuu Complex Maid.5(END) [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 14, 2018, 12:00:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เมื่อโชคชะตาและความรู้สึกแปรผกผันกัน บทสรุปของความสัมพันธ์อันบิดเบี้ยวนี้จะจบลงอย่างไร?

จบไปอีกซีรีส์นึง บอกตรงๆว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องที่ทำให้ผมอยากกลับแปลโดต่อหลังจากหมดไฟไปเดือนนึงเลยก็ว่าได้  ヽ( ಥ﹏ಥ)ノ

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งพอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : พระเอกตบจูบคนเดิมกลับมาแล้ว

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

top314007

หะะะะ   จบแล้วหรอ  ::Dizzy::
ทำไมจบไวจังอยากลุ้นต่อเลยว่าจะยังไง  ::Touchy::
แต่ว่าผมเดาได้นะฮาเร็มเหมาหมดงานนี้พระเอกเรา  ::Hungry::

dreamlost

ทำไมบทมัน "ใจตรงกัน" ง่ายจังว้าาาาา ไม่ drama เลย 

blackbear

testseven

ดันดับดราม่าได้ง่ายไปหน่อย หรือรู้ว่าพระเอกหึงเลยเลยท้าให้ลองซะเลย
แต่ก็นะใจตรงกันอยู่แล้ว จะทะเลาะกันให้มากเรื่องไปทำไม กินตับกันดีกว่า (รวยด้วยจับตัวได้ก็ได้ตังค์ของจริงละ)
ขอบคุณสำหรับซี่รี่นี้ครับ

Priceless

พระเอก ไอโง่เอ้ย เขารอเอ็งมาเยจะแย่แล้วว

FARM1 HGf

จบเเล้วหลอ

อยู่ใจตรงกันซะงั้น

จากเมดสาวจะได้เป็นคุณนายสาวเเล้วสินะ

Inzomnia

โอยยยยยย ท่าทางจะต้องพิสูจน์กันยาวยาวววววววววเลยยยยยยย

zeroboy

จบแล้วเหรอ ยังเสียดายอยู่นิดๆ นะ กำลังสนุกเลย  ::Touchy::

Nattapit Arsirawatvanit

เหมือนจะเร่ง น่าจะดราม่าให้มากกว่านี้

shetarsk

พระเอกนี่เฉิ่มจริงๆ สาวที่ชอบเขาก็รอจนเยิ้มแล้ว

dogger2006

killuagon

Drama รวบรัดตัดตอนมาก เคลียร์ปัญหาเสร็จก็เยเลย มัยไม่รับเมดเพิ่มอีกสัก2คนน่ะ เพื่อนนางเอกนั้นไง

stepgu307

จบเเบบนี้ Happy End เเล้วสาวๆที่เหลือละ น่าเสียดาย

Mining231

ใจนายมันแน่มากเพื่อน เอาใจเราไป แล้วจัดให้สาสมใจเลย