ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2018, 05:29:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutudkab Boonson

siwapol55

ขอเดาว่าตอนจบ ลูกชายน่าจะได้เย็ดแม่ตัวเอง
ขอบคุณมากครับ

Duds Sangnin

worachat39

แค่เจอคนใส่แว่น พระเอกยังบอกเลยว่าใช่แต่ยังไม่ยอมเชื่อว่าเป็นแม่ตัวเองอีกเรอะ

แม่ไม่เหงาอีกต่อไปแน่นอนลูกทำให้จบพอใจชัวเลยครับตอนต่อไป

Mr.Shocker

ให้คนอื่นตั้งหลายคน ให้ลูกซักครั้งคงไม่เป็นไรนะ

HaruKi02

อืม...มาเป็นซีรีย์เลยทีเดียว

แล้วทำไมไม่ขอออออออ ลูกพร้อมจะเอาอยู่แล้ว
-..- ดูจากตัวอย่างแล้วไม่ต่ำกว่า 4

Dragoo

ยัง ยัง ยัง ยังสงสัยอีกเหรอว่าไม่ใช่แม่ 555
ชัดเจนขนาดนั้นทั้งแม่ทั้งคู่ขา แถมยังมีหลักฐานอีก
ยัง ยัง ยัง ยังไม่เผด็จศึกอีกนะ ช้านะเรา

***เหอะๆ ตัวอย่างภาพแรกเหมือนจะแฮปปี้ แต่คงจะผิดละ สงสัยคงจะได้กลายเป็นทาสมากกว่าแน่ๆ
ไม่น่าจะเป็นอย่างอื่นไปได้นะ
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

testseven

เรื่องนี้ ยอดตอบน่าจะเกือบๆ 2 เท่าได้ เพราะอย่างน้อยผมคนหนึ่งล่ะที่จะไม่กลับไปedit ข้อความแน่ๆ ไฟลเป็นน้ำเลย
แต่โดนสปอยตั้งแต่เม้นต์แรกละ ว่าตอนต่อไปเป็นยังไง เข้าแก๊บแนว NTR (เพียงแต่อันนี้เป็นแนวลูกชายที่อดแดรกไปแทนละมั้ง)

กลับมาแก้
จริงๆเพราะเปิดลิงค์ตอน 3 ไปก่อนแล้วด้วย เลยกลายเป็นว่าอย่างน้อยก็น่าจะจบสวนกว่าแนว NTR แฮะ อย่างน้อย ลูกชายก็น่าจะ win ได้นะ ถ้าไม่หักมุมว่าเป็นแบบผีเสื้อปีกหักนะ

ปล.ท่านS ขอสิทธิ์ดาวโหลดไฟล์ในเว็บ F**** หน่อยสิครับ พึ่งซื้อเรื่องสภานักเรียนไป ขอโหลดแล้วโดนปฏิเสธ

Wuttinan Puttan

jw4321

littlevoi

เดาว่า ลูกคงมาเห็นแบบคาหนังคาเขา แล้วหลังจากนั้นก็คงเลยตามเลยร่วมสวิงกิ้งกันเลยฮ่าๆ(เอ๊ะหรือว่าจะมีดาร์คๆกว่านี้อีกหว่า)

หลังจากที่ได้อ่านแล้ว.... : โอ้โหหหหหหหหหห แม่งดาร์คใช้ได้เลยนี่หว่าเข้มข้นมาก ไอเจ้าลูกชายเปิดกำลังจะเปิดอัลติแล้ว

exsoldier

เหอะ เจองี้ ขึ้นกับเวลาแล้วแหละว่าลูกมันจะทนไม่ไหวเข้า sns เมื่อไหร่ ::Shy::  แต่แม่แม่งหุ่นด็ดดวงมาก ::Fighto::

เอ๊า นึกว่าแม่งจะเข้า sns ตามแม่  ดูท่า ยูโตะจะเข้าสู่ ดาคไซด์ซะแล้ว  ::Horror::

edcba

ไม่น่าถามครับคุณนายยยย นับไม่ถ้วนแน่ 555

edcba

อ่านจบละ คร้าบบบ เดาว่าตอนหน้า แม่คงติดใจไปละ เหอๆ ลูกก็็น่าจะเอาไม่อยู่

tamkonba

ความจริงกระจ่างเพราะห้องตูข้าสินะเนี่ย

ตอนหน้าปกติแนวอย่างงี้มันจะต้องเป็นวางแผนของลูกชาย แต่ดูแล้วเรื่องนี้ยูโตะไม่น่าจะวางแผนอะไร  แต่สุดท้ายมันเก็บแม่ไว้กินเองแน่นอน