ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2018, 05:29:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syndromz

bomb1021

ไอ้แว่นนี้หละน่าจะเป็นเจ้าของ sns

เดี๋ยวลูกคงโดนบังคับดูแม่ตัวเองโดนเอาสด

bomb1021

อ้าวเห็น ตย ตอน 3 ละพลิกลอค

นึกว่าจะโดนบังคับดูแม่โดนเอาแล้วลูกก็มาแจมนะเนี่ย

กลายเป็นยึดเป็นของตัวเองคนเดียวเลย

saturn

บุกถึงถิ่นเลย  พระเอกเราจะยอมได้อย่างไร

อย่าให้หลุดไปได้นะมึง 

exranner5

tamama

ตอนหน้าโดนลูกชายจัดจนฟ้าเหลืองจริงๆด้วย 5555

xonly-1790

อ้าว....อ้าเป็นคนจัดฉากเองเหรอ หรือว่าอาเขากะจะให้หลานเสียแม่ไปแล้วเข้ามาเสียบประตูหลังแทน โอ้วววววววววม๊ายยยยยน๊า
ปล.ดาร์กไปป๊ะ5555+

ตอนหน้า แม่ถูกลูกเอาแน่นวล อิอิ

hheenngg

ตอนสองมาแล้วว จออ่านต่อเลยนะครับ แต่ดูจากเริ่มเรื่องแล้วคิดว่า ลูกน่าจะยังไม่ได้กับแม่ในตอนนี้แน่เลย 55555 เดาเอานะครับ เดียวกลับมาตอบเพิ่มเติม แต่เหนตัวอย่างนิดๆ ดูแล้วคุณแม่ไม่ได้สนใจจัดเต็มแน่นอน

Edit เพิ่มเติม:
ตอนสามตัวอย่างมาสะครบเลย ดูแล้วเดาออกทั้งเรื่องเลย ลูกจัดการ ผช คนนั้นได้ และจัดการแม่ตัวเองให้เป็นของตัวเองคนเดียวเท่านั้น แต่อาจจะไม่เป็นแบบในตัวอย่างก้ได้ รอชมเลยครับ

guzzpai

ภาพชัดขึ้นเรื่อยๆ ตาแว่นน่าจะถูกคุณแม่หลอกใช้แล้วเขี่ยทิ้งแน่ๆ

VIPER99

จากเดิมท้ายตอนที่ 1 มีเงาตะคุ่มๆอยู่ด้านหลัง ระ..หรือว่าลูกชายจะโดนสอยประตูหลัง??   ::Horror::
กลิ่นความวายนี่ลอยมาแต่ไกลเชียว

[editเพิ่มเติมครับ]
สรุปคือทายผิด คุณแม่โดนเยสดต่อหน้าลูกซะงั้น จริงๆอยากให้จบแบบ 3P มากกว่า

logunta

logunta

pom24986

iceza123

ยังไงก็ได้แม่แน่ๆ เดี๋ยวกลับมาeditนะครับ

ชิบหายลูกเปลี่ยนโหมด เหมือนจะคิดถูก

maxzader

::Dribbling::  ตอนแรกนึกว่าจะแค่ว่าจะทำลับเฉยๆไม่ให้ลูกรู้ แต่สุดท้ายมีสมาชิกมาเพิ่มอีกน่าติดตามมาก

### อือหือ เนื้อเรื่องตอน 3 ยิ่งเข็มข้นเหมือนแม่จะกล้ายเป็นทาสลูกชายสินะ รอติดตามต่อไปครับ