ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 15, 2018, 05:29:09 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oakvanilla

ตามมาจากตอนที่1เลย ชอบมุกชายชุดดำมาก ฮาดีนึงว่าโคนันมาเอง

หื้ม!! ตอนแรกคิดว่าปวดตับที่บอกตอนแรกจะพูดเล่น ยิ่งอ่านยิ่งปวดตับ แต่อยากลุ้นให้ตอน3ลูกได้กับแม่นะโดยไม่มีชู้แต่ดูจากรูปละน่าจะยากแต่แอบเชียร์

kyojaza1

ลูกรักแม่มากจัดซะเลย เกือบจะได้แล้วเชียวเสียดาย  ส่วนตอนสามลูกชายคงจัดการชายชุดดำแน่ๆ ปล.เดาเอาครับ55

nothinghill

รู้ว่ากับดักแต่ก็ยังเดินไป ทำไมกันนะ ::Crying::

โหยย หนังสด ตับแตกแน่นอน

นัก ใจ

Jikkig16

เรื่องมันจะหักมุมอย่างไงกันน่ะ แต่ก็คงทำใจลำบาก ::Ajark::
จากตัวอย่างตอน3 รึแม่มันโดนบังคับ แต่สุดท้ายก็ไม่วายจากลูกชายตัวแสบกันน่ะ

xonly-1993

tazasss01

genius

ซั่มแม่แน่นวล   แม่หุ้นดินระเบิดซะขนาดนี้  

0scar

มาแล้วให้อีดิทเม้น สุดโหด แต่ไม่ยากนะ

ตอนสามนี่ยูโตะน่าจะได้พ่อใหม่นะ

oyoyo

ไอ้ผู้ชายคนนี้มันนักyedตัวพ่อเลยนี่นา ที่ส่งซีดีมาให้ดูก็คงกะจะให้ลูกชายทนไม่ไหว ต้องไปจับกดแม่ตัวเอง

จริงๆผู้ชายดีๆก็มีตั้งเยอะนะ ทำไมคุณแม่ต้องเลือกมาเจอไอ้คนนี้

Mr. Bommy

คุณแม่เหงาโดนจัดต่อโดยอิลุงและพ้องเพื่อน ตอนต่อไปคุณลูกได้คุณแม่ชัวร์
ตีบวกตับไปอีก +1

veronicaz

เครียดเลย นี่ผมตอบรัวๆอ่านกฏเน้นๆเลยนะ งานดีๆนี่ไม่อยากพลาดเลยจริงๆ

(หลังอ่านจบ)
เสียดายตอนนี้มาก เดินเรื่องยังไม่พีค เหมือนจะแผ่วเพื่อปูเข้าตอนสาม

ยังไงลูกชายก้อเยสแน่นอน
อ่าน​ๆไปแล้วมีแอบคิด นี่ถ้ามีตอน4-5แล้วบวกแนว beastility โดนร้อตไวเลอร์​ซอยรัวๆ แล้วจบตอน5แบบ Guro ที่แม่โดนหั่นแล้วเอามาทำมิดีมิร้ายต่อ
ผมงี้จะลุกขึ้นยืนคารวะคนเขียนพร้อมทั้งเดินไปเปิดคอมนั่งกเเซฟทีละรูปๆเก็บไว้อ่านเลย5555

golf77

ตามมาจากตอน 1 ครับ น่าติดตามว่าจะจบยังไง