ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 6 อีกขั้น

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 15, 2018, 09:15:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetalongtong

อ่านแล้วเสียวมากๆครับขอบคุณครับ

namogt

เขียนได้ดีมากครับ ผมรอผลงานของผู้เขียนทุกวันเลยครับ 

asdf4321

คลาสิคมากๆเลย มีหลอกหล่อเหยื่อเรื่อยๆ ให้เหยื่อร้องขอเอง สุดยอดเลยอ่ะนพเนี้ยะ แต่เนื้อเรื่องแบบนี้ตอนจบต้องมีคนเจ็บแน่ๆเลยอ่ะ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

วันวิสา ชูสุขใจ

กิติ กิจประชุม

คราวนี้ต้องโดนเอาแน่ๆ..เมย์เริ่มจะเป็นฝ่ายทนไม่ไหวสะเองแล้ว

thepkung

ไม่น่ารอดนะ ยังไงไท่วันนี้ ก็เร็วๆนี้เรียบร้อยแน่ มาถึงขนาดนี้แล้ว ติดใจแน่นอน

summersale

เมน่าจะเสียวมากขึ้นเรื่อยๆจนร้องขอเอง

BazillUz

นพนี้ก็ช่างวางแผน แต่คราวนี้น่าจะยังไม่มีไรมากนอกจากดูดเลียให้กันแต่ก็ลุ้นให้เมโดนเร็วๆครับ

veget

น้องเม ไปอีกขั้นของความเสียว จนติดใจเเล้ว ถอนตัวไม่ได้เเน่ๆ

Pueng15

เลียจิง ดูดจิง โอ๊ย ท่าทางน้องเมย์จะไม่รอดล่ะงานนี้

dendrobat49

ifrost17

ตอนนี้เผด็จศึกน้องเมยังครับลุ้นๆ

chatjane4234

นพ นายนี้มีความอดทนสูงมากจิง เราจะคอยดูว่านายจะใช้เวลานานเท่าใหร่

Platypus

น้องเมนี่ก็ตั้งใจฝึกหัดซะเหลือเกิน ไม่ทันไรก็ข้ามอีกขั้นซะแล้ว สงสัยว่าความเป็นมืออาชีพก็คงอีกไม่ไกลแน่นอน 555

Pikajoo