ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 64.5 : น้องอุ๊ปันใจ

เริ่มโดย nato87, กันยายน 15, 2018, 10:04:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาจนถึงตอนนี้ คุณว่านางเอกคนไหน "หื่น" ที่สุดครับ 555555+

ใบเฟิร์น เนตรชนก
62 (16.5%)
โดนัท ณิชา
13 (3.5%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
118 (31.5%)
นาถ นาถลดา
83 (22.1%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
84 (22.4%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
15 (4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 375

Jou Mushi

ได้น้องอุ๊ไปคงไม่มีเรื่องอะไรวุ่นๆตามมานะ น่าเอาใจช่วยลุง

Ideology

เอิ่ม มารอฟังเรื่องตลก 69 ของคุณลุงด้วยคนครับ น่าจะสนุกแน่ๆ

shevchenko55

จิงๆเริ่มหลงรัก เริ่มปันใจให้สาวอุ๊แล้วเหมือนกันนะเนี่ย ตรงๆดี ฮาๆ

etracker

ปราบน้องอุ๊ให้อยู่หมัด แล้วอย่าลืมไปเอาใจครูเบสท์ด้วยนะครับ เค้ารอความรักจากลุงมาเป็นชาติแล้ว

tjnet

gho klompo

gokuon

ยังไง อุ๊ก็เสร็จลุงพลอยู่วันยันค่ำ ไม่หนีไปไหนแน่นอน มีเล่นตัวบ้างนิดหน่อยแค่นั้น

ดรีม เอง

soso123

ฉากพ่อแง่แม่งอนของ writer ไม่ธรรมดาเหมือนกันแฮ่ะ น่าติดตามมาหลายฉากล่ะ สวดยอดครับ

kkoopp

ในที่สุดก็กลายเป็นหนึ่งในฮาเร็มของเฒ่าพลจนได้
สาวคนนี้คนจริงนะตาพล 55

Ad Tan