ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusui Aruta] SNS Site แม่ม่ายร่านรัก 3/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 16, 2018, 03:13:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

garothegold

เอาละสิลูกจะช่วยหรือจะลุ้ย แล้วเหมือนมีต่อเลย ขอบคุณครับ

Suchanan YourYoun

กระทืบไอ้นั้นให้เละแล้วดันให้สุดเลยไอ้หนู

Ponz Zaii

Manapon Popo1

สรุปมันวางแผนให้แม่ลูกมีอะไรกันใช่มั้ยเนี่ย

grigori00

สนองนี๊ดคุณแม่ซะเจ้าลูกชาย
กรรมทำไมมันข้ามฉาก พีค ที่รอคอยมา 3 ตอนซะได้  ::Orz::

HK

ผมว่าแปลกๆแหะ หรือแม่จะจ้างคนนี้มาเพื่อปั่นอารมณ์ลูก หรือผมคิดเยอะไปเอง ::Thinking::

*นั้นไงคิดเหมือนผมเดะ มันแปลกๆ ::Evil::

phatsa

ยูโตะคงคิดในใจว่าทำไมแม่ไม่บอกว่าเหงาตั้งแต่แรก จะได้ช่วยให้คลายเหงา

YK

K1221

ก็ยังดีที่ไม่ได้จบแย่มาก ตับยังไม่แหลกสลายเป็นฝุ่น

apichart nakowong

และแล้วเราก็ต้องเข้าร่วม ความเงี่ยนชนะทุกสิ่ง

Mr. Bommy

จัดต่อไม่ต้องสืบ เป็นสุขกับลูกแทน กำแท้สูตรจบไม่ตรงตามคิด เหมือนจะตับแต่ก็ไม่ตับสะงั้น