ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงกิ้ง เรื่องจริงผ่านจอ 3 พงษ์เทพ กระเดาชำนาญ

เริ่มโดย kobkobkob, กันยายน 17, 2018, 01:41:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phet01

biggiggog

ส่วนตัวแล้ว เรื่องแบบนี้มันควรมีขอบเขต
ยิ่งออกไปไกลมาก
โอกาสกลับมาจะยาก
โอกาสพลาดจะสูง
ขอบคุณมากๆครับ

วรวุช พุทธสมาน

มาให้กำลังใจคุณพงษ์เทพครับ ตอนนี้ไม่มีไอเดียก็ไม่เป็นไรครับ อดทนรอกันได้ ยังไงก็ต้องขอบคุณคุณพงษ์เทพมากๆสำหรับเรื่องเล่าเสียวๆนะครับ จะติดตามต่อไปครับ

timeai

น้องกานต์เราก็ผ่านเรื่องเสียวๆมาพอควรนะครับ น่าจะเริ่มติดใจ

yuth2011

swss2511

9toulek

สนุกดีครับ อ่านแล้วคิดตามไปด้วย  จากเนื้อเรื่องจะมีคนอื่นเพิ่มอีกไหมเนี่ย

diaby

ขอบคุณมากครับท่านพงษ์เทพ หวังว่ากานต์คงได้สวิงต่อ พวกเราจะได้ติดตามด้วยความเสียวต่อไป ผลงานของท่านยังคงเปี่ยมด้วยคุณภาพเหมือนเดิมครับ

ไม้เอก ณภัทร

ยอดเยี่ยมเลยครับ ได้รดชาด อารมณ์ของการสวิงจริงๆ /ท่านพงษ์เทพไม่เคยทำให้ผิดหวังเลย

tantawanjames

หาคนอื่นดีกว่าไหมโอจะนำพาแฟนเก่ากลับมาคงไม่ดีเท่าไหร่ เสียวมากครับ รอติดตามเส้นทางต่อ

review1972

สมจริงเป็นธรรมชาติมากครับ สำนวนของท่านพงษ์เทพ เล่นเอาผมอ่านไปก็ถามตัวเองไปว่า ถ้าเป็นเราจะทำใจได้มั้ยแล้วมันก็เสียวแบบแปลกๆครับ555

Jeed168

น่าสงสารกานต์จังเลยที่ดันไปมีประสบการณ์กับแฟนเก่าที่ขายเมียให้เพื่อนอย่างนั้น

ดีแล้วที่เลิกกับมันได้

แต่อยากรู้จัวว่าใครกันนะที่ได้เป็นผัวคนต่อไปของสาวกานต์?

ขอบคุณท่านมากนะครับ ::JubuJubu::

Ken Tip

มีแอบซึ้งๆแนวคู่รัก ระบายความในใจด้วย ชอบครับ ดูสมจริงมากเลย น่าสงสารกานต์นะโดนหลอกตลอด

xonly-650

เป็นการเล่าประวัติที่เสียวสุโค่ยมากครับ ปักหมุดตั้งตารอตอนต่อไปด้วยใจจดจ่อครับ