ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bakushishi AT] Imojiru Mara น้องสาวพันธ์โคนม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 18, 2018, 06:25:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง ไม่มีคำบรรยายใดๆ

เรื่องที่แล้วนมเล็ก ครั้งนี้เอานมโคไปอ่านมั่ง

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-24

SickSleeplab

kaithai

เพื่อน้องสาวที่น่ารัก
พี่ชายทำได้หมด
ช่วยรีดน้ำนมที่คั่งให้หายปวด
แต่ตัวเอง ถึงตัวซีด อ่อนแรง แฝงความเหนื่อย
จะรอดพ้น เดือนนี้ไหมเนี่ย อิอิ
::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger:: ::Hunger::

aliass

เห้ย จริงๆ คนที่ดื่มนมบ่อย ร่างกายน่าจะอวบอิ่มขึ้นดิ แล้วไหง ตัวเอกเรา ผอมลงๆละนั้น แล้วคนโดนรีดนม กลับสมบูรณ์ขึ้นแทน ฮาาา

Nondon

pooman

yopern

ยิ่งดูดยิ่งบีบน้ำนมน้องสาวยิ่งเยอะขึ้นกว่าเดิม แต่จะทำให้น้ำพี่ชายหมดตัว

kenata

ตอนแรก ก็รีดให้น้อง สุดท้าย โดนน้องรีด ก๊ากๆ

::Oops::

elviswhat

นี่นมหรือหัวเด็กกันนี่ ช่างมโหฬาร เหลือเกิน

อรรถพร โทอิ้ง

banjong chanthasak

แทนที่จะได้รีดนม กลับโดนรีดน้ำแทน ฮาาา

Phoowadol

เฮ้ย...นั่นมันน้องสาวนายนะ....คิดจะทำอะไร?  จ่มใจบ้างสิ อ้าวเฮ้ยกำลังข่มใจได้อยู่แล้วเชียว. น้อวไม่น่ามากระตุ้นอีกเลย. เอาไงดีน้องสาวก็เจ็บนม พี่ชายที่ดี ต้องช่วยน้องสิ อิอิ แต่กว่าจะช่วยน้องสาวเสร็จ พี่ชายบักโกรกพอดี 555. แห้งเลย แน่ใจนะหนู ว่าจะให้พีเขาช่วยอีก.   ::Me?::  ::Dizzy::   ::Horror:: 
  ปล. น้องสาวอินโนเชนท์น่ารักดี แต่นมใหญ่ไปหน่อยนะ ว่าปะ

เรื่องนี้พี่ชายมันกะช่วยน้องสาว อย่างลืมตาย น่าสงสารมันมั้ยล่ะ   ::ChuChu::

nine555

ใครรีดใครกันแน่ พี่ชายโดนรีดจนแห้งหมดแล้วหนูเอ๋ย