ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 7 ตัดสินใจ

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 19, 2018, 02:10:08 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Wannadit Iempan

แค่ที่บ้านก็ถึงแล้วถึงอีก...นี่ไปทะเลบรรยากาศขนาดนี้ขึ้นสวรรค์ลงนรกกี่รอบดีนะ

cannavaro

thinks

Anan Saidakhot

ในที่สุดเมก็ทนเสียงเรียกร้องในใจของตัวเองไม่ได้ยอมพ่ายให้กับความอยากที่มีอยู่ท่วมท้นภายในใจ... จนลืมคิดถึงสามีและความผิดชอบชั่วดีไปเสียสิ้น...การได้มาทะเลกับนพคราวนี้นั้นอารมณ์ของเธอตอนนี้คงอยากปลดปล่อยกายและใจไปกับนพชายที่เธอพร่ำเพ้อละเมอหาอยู่ทุกคืนอย่างเต็มที่... ส่วนเรื่องอื่นๆค่อยว่ากันภายหลังถึงแม้เรื่องที่เธอมากับนพในครั้งนี้มันจะขัดต่อศีลธรรมอันดีงามก็ตาม... เธอไม่สนแล้วขอแค่ได้ลิ้มลองรสชาติชีวิตอันสุดเหวี่ยงซักครั้งก็ถือว่าคุ้มกันแล้ว

Kbleach Nuntacupe

ละเลียดละเมืยดละไม สุดท้ายจะเป็นยังไง 555

HGSA

จัดไป เสือนพ อย่าปล่อยให้ สมันน้อย เม ลอยนวล

mrzoom

อดอนรออยู่ครับ ผญ.ดีๆกว่าจะสมยอม ตกลงปลงใจมักจะนานเสมอ แต่นานไปผมก็ทรมานนะ  ::DookDig::

suiius

ผมว่างานนี้เมไม่รอดแน่ๆเลยครับ เสร็จนพแน่ๆ 

mbangna

พี่นพสุดยอด รอให้น้องเมยินยอมพร้อมใจ

gipsyman

มะยม ร้อยเอ็ด

การนอกใจจะเป็นยังไงบ้าง รู้ได้เลย

Tayipasu Aruniko

สงสารต้นครับ เมียเปนงี้ ถ้ารู้ความจรืงคงแย่

nat2oo7

สงสัยไปเที่ยวทะเลรอบนี้ น้องเมยอมพี่นพแน่ๆ

Chart Pats

หยิบยาคุมมาพร้อม เสร็จแน่ๆน้องเม ขอบคุณครับ

seedchild

เมสมใจอยากแน่วันนี้แต่ลุ้นดีกว่าว่าจะจัดสักกี่น้ำ