ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kemigawa] Kimi to Boku no Kankei ยัยเฉิ่มที่รัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 20, 2018, 06:22:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Kemigawa] Kimi to Boku no Kankei | The Relationship Between You & I ยัยเฉิ่มที่รัก

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง ไม่มีคำบรรยายใดๆ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-24

phatsa

stepgu307

ยัยเฉิ่ม เเน่เหรอ รุกผู้ชายสะทำตัวไม่ถูกเลย  ::DookDig::

karnkarn

สาวเฉิ่มสาวแว่นเนี่ยเค้าเอามาจากเรื่องจริงใช่ไหมครับที่อารมณ์รุนแรงเข้าขั้นหื่นเก็บกด 555 ทานากะแกนี่มันร้ายจริงๆ ได้ของดีทั้งสวย นมโต แต่เดี๋ยวยังเรียนกันอยู่เลยจะมีลูกแล้วจะรีบไปทำไม  ::Oops::

ไอ้ทานากะมันเด็ดตรงที่มีของดีแล้วไม่บอกใครนี่แหละ เก็บไว้กินเอง  ::Grimace::

เป็นผมก็เก็บนะครับตรงตามสเป็ค น่ารัก นม หื่น จบครบที่เดียว

gufferau0000

artmanna

หน้าตาน่ารักขนาดนี้ รูปร่างก็สุดยอด เฉิ่มแค่ไหนก็ห้ามพลาดนะ ของดีขนาดนี้

kaithai

แหมจะเก็บไว้ กินคนเดียว
คุณเธอดันเปลี่ยนแปลงตัวเอง
แบบนี้ ใครๆ ก็รู้หมดสิ ว่าเธอสวย ไม่ได้เฉิ่มสักหน่อย

oakvanilla

ชอบนางเอกอะหื่นดี แต่ตอนท้ายแอบมีดราม่าเกือบน้ำตาซึมตามแล้ว

MΞLODY

ชอบจริงๆไอ้พวกแนวเปลี่ยนสาวเฉิ่มให้กลายเป็นดาวเนี่ย พอถึงจุดอีโวแล้วเด็ดดวงกันทุกคนจริงๆ  ::GiveMe::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

xsoulkung123

เพื่อนสาวแว่น ดูภาพนอกเป็นยัยเฉิ่ม
แต่ตัวจริงยั่วร่านตัวแม่เลย
แถมยังเป็นฝ่ายรุกไอ้หนุ่มนี่ก่อนอีกด้วย
แบบนี้ได้จัดหนักกันจนสุขล้นไปเลย
::Me?::

banjong chanthasak

Suchanan YourYoun

ถอดแว่นละสวยเชียว
แหมๆพ่อคูรกะจะเก็บไว้กินเองละสิ
กลัวคนอื่นมาแย่งใช่ไหมละ

wender_111

สายรุกนะเนี่ย ให้คนอื่นเห็นเฉิ่ม ๆ ระวังคนอื่นไม่รู้ว่าเป้นแฟนกันแล้วโดนฉุดไปนะ แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Ke2l3e2oS

สาวเฉิ่มมักหื่น ใช้ได้กับโดจินเกือบทุกเรื่องจริงๆ  ::DookDig:: ::DookDig::