ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sunagawa Tara] Take Over Wife ไอศครีมปลดหนี้ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2018, 11:43:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

benloveking

ntr แบบนี้สุดยอดเลยครับ คุณนายนี่ช่างไม่รู้อะไรเลยจริงๆ

DarKSiDeIID

ถ้าอยากเจอกันคงต้องลงไปงมในอ่าวล่ะครับ คุณนายย

tantan123

น่าสงสารคุณนายจังถ้ารู้ความจริงเสียใจแน่เลย

kitmer01

ปลดหนี้กันมันเลย แต่เหมือนไม่จบแฮะน่าจะมีต่อ ขอบคุณมากครับที่แปลให้อ่าน

Gibfen

คุณนาย น่าสงสร ถ้ารู้ความจริง น่าจะปล่อยตัวเละเทะแน่ๆๆ 

msanookmak

อยากให้มีตอนต่อไปจัง ถ้ารู้ความจริงแล้วจะเป็นไงต่อนะ

monogatari

เป็นกำลังใจให้นะครับ งานแปลมีคุณภาพแบบนี้หายากมากๆ ต้องขอบคุณจริงๆ

TheTwo

งือ สงสารคุณนายอ่ะ ถึงจะโดนเล่นยังไง แต่เหมือนจริงๆ ก็ยังอยากหนีไปใช้ชีวิตกับสามีนะ แต่สามีเป็นอาหารปลาไปแล้วนี่สิ

ขอบคุณครับ

bounced

ดราม่ามากๆครับ ตอนแรกอ่านด้วยความบันเทิง อ่านไปอ่านมา น่าสงสารมากเลย

ขอบคุณนะครับ สะท้อนปัญหาสังคมได้ดี

จักรภพ อุดมสิน

::WowWow::เรื่องมันทรมานตับแท้ๆ แต่อ่านจนจบแฮะ

Nikomokilu

ตับพังเลยครับ ลายเส้นนักเขียนคนนี้สุดยอด

p_hart

mspeed

สรุปว่าสามีถูกเก็บไปก่อนแล้วใช่ไหมเนี่ย
คุณเมียก็มาถูกพวกนี้จับขายอีก น่าสงสารเลย