ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gokhai

มาใหม่ ต้องลองสักหน่อย ขอบคุณครับผม

Pompom888

เด็กดื้อแบบนี้ต้องจัดให้หนักๆนะลุง

Kitti Wongsa

สบายตัวเลยลุงเฉยได้เปิดน้องเมย์

neasy001

โตขึ้นรู้ว่าโดนหลอกยังจะให้หลอก
โชคดีจังเลยลุง

prsclub

เมื่อคุณลุงที่ชื่อ ลุงเฉย ได้กินเด็กน้อยอีกเรื่อง   ทำให้คิดว่าคนแต่งเรื่องนี้ น่าจะอยากกินเด็กเหมือนกันแล้วมั้ง

Sawat Songprasop

เปิดตัวมา เป็นแนวดอกฟ้ากับหมาวัด แต่หมาวัดในเรื่องคือขี้ข้าแก่ที่ใช้อุบายหลอกเด็กหญิงที่สูงศักดิ์ ไว้เป็นทาสสวาท คอยมารับใช้ปรนเปรอกามสนองตัณหาตัวเอง ตั้งแต่เด็กหญิงเป็นดอกไม้ที่เพิ่งตูมจนเป็นดอกฟ้าที่งามสะพรั่ง หอมหวลเย้ายวนกว่ามวลดอกไม้อื่น

Satira Potikanon

ตาเฉยไม่เฉยแน่ๆรอฟันเด็กน้อยไม่รอดรอลุ้น

Non Non

::Glad::โอ๊ย  ลุงเฉยเลี้ยงต้อยน้องเมตั้งแต่เด็กเลย

gusjung111

เรื่องของลุงมีมาอีกละ มีมาเรื่อยๆเลยนะครับ

torl31

สาวครอบครัวนี้จะเป็นไงในตอนต่อๆ หรือลุงจัดการเรียบทุกคน

wondarman

น้องมาส่งให้ถึงที่ ลุงต้องดูแลดี ๆนะ

B C

bundid20

อ่านแล้วลุ้นยังงี้ต้องตาม

somboon kaka

มาแล้วตำนานลุงหลอกกินตับเด็ก น่าติดตามเหมือนเดิมครับ

zekavaror

ตาเฉย น่าจะจัดพี่เลี้ยงด้วย