ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่1

เริ่มโดย cdx, กันยายน 21, 2018, 10:32:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kapook6336

มุมมืดที่น่าสนใจ เมย์ท่าทางจะตืดใจตาเฉยเสียแล้ว

xnaja

เริ่มจากการผายปอดและดูดน้ำ

ดูจากภาพยุคปัจจุบันละผ่านอะไรกันมาน่าจะเยอะเลยสินะ

มีเขียนชื่อลุงเฉยเป็น ลุงบุญ อยู่นะครับอ่านละขัดนิดๆ

array

pp290331

โอ้โห ปลูกฝังมาตั้งแต่เด็กเลย ร้ายจริงๆ

Jame®

สบาย แล้วลุง มีนางฟ้ามาหาถึงที่

pipopnanat

nowhereman

ลุงเฉยอดทนรอน้องเมย์มาตั้งนาน  แต่ก็ร้ายใช่เล่นตั้งแต่น้องเมย์ 10 ขวบเอง

doorman

::Thinking::เริ่มนับเมียลุยเฉยและผมติดตามดูจบเรื่องลุงจะได้เมียกี่คน

อิทธิพล ทบชา

คือเอาตั้งเเต่เด็กเลยเหรอ ตอนเเรกนึกว่าจะประมาณสิบห้าสิบหกนี่สิบสองสิบสาม โหมนุษย์ลุงนี่ร้ายกาจชัดๆการแก้เเค้นครั้งนี้เอาตั้งเเต่เนิ่นๆเลย

chaipron namtapee

ร่านตั้งแต่อายุเท่านี้ อนาคตจะเป็นไง

peddo

ลุงนี่เข้าใจหลอกจริงๆ ผายปอดกับดูดน้ำออก ผลัดกันด้วย ช่างเป็นไอเดียที่เก๋จริงๆ หลอกแล้วเด็กติดใจก็โอครับ ไอคุกๆก็ไม่กลัว ลุงเคยมาแล้ว 555 ขอบคุณ​ครับ​

iss.issawa

โดนตอน 12 จะเจ็บอย่างเดียว หรือเสียวด้วยครับ 555

zethkhun

มือน้องเมย์กำรอบดุ้นลุงยังเนี่ย 12 13 นี่โลลิสุดๆ

pppccc

ชอบรูปประกอบนะ สวยดี...การเล่าเรื่องก้อมืออาชีพมาก เสียวอ่ะ

pakmatc13

เป็นการล้างแค้นที่น่าอิจฉาเสียจริงเลยนะลุงเฉย...สอนมากับมือเลย