ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Gentsuki] Katamichi Catchball ความห่วงใยของพี่สาว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 23, 2018, 07:47:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Gentsuki] Katamichi Catchball | Catch of one way ความห่วงใยของพี่สาว

เรื่องนี้ขี้เกียจคลีน เยอะเกิน แล้วก็ยากเกิน เอาเท่าที่ทำได้ก็แล้วกัน

เอาไปอ่านกันอีกเรื่อง ไม่มีคำบรรยายใดๆ

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-24

nowhereman

พี่สาวสุดที่รัก  น้องอย่างเราจะปล่อยให้เค้าลำบากไม่ได้   ::DookDig::

oakvanilla

พี่สาวน่ารักจัง อยากมีพี่ขี้อ้อนแบบนี้มั้ง

(S)Kater

เริ่มมาเหมือนจะIncest พอได้ยินคนละแม่ก็ค่อยยังชั่วไม่คํ้าคอ
อ่านแรกๆเหมือนพี่มีอะไรแอบแฝง โถๆๆๆ ที่แท้คือพี่สาวที่แสนดี
หุ่นก็สุดยอด เนื้อหาสมัยเด็กทำให้เห็นว่าพี่สาวรักน้องมากๆ
น้องชายก็ทำทุกอย่างเพื่อพี่สาว แบบนี้ไม่ต้องรออะไรอีกแล้ว
จัดกันและอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขซะ ความรักชนะทุกอย่าง

ผมว่าเรื่องนี้ได้อารมแปลกๆนะท่าน รู้สึกเหมือนเห็นตัวเอง 55 ขี้เกรงใจและยอมรับทุกอย่างไว้คนเดียว
ผลักคนอื่นออกไป ทำเพื่อให้ทุกคนสบายใจ แต่ตัวเองยอมเก็บความเจ็บปวดไว้ โหยย หล่ออ่ะ 55

ขอบคุณท่านHypNosมากครับ สนุกได้อารมมาก SFXไม่เป็นปัญหาเลยเพราะตัวหนังสือเยอะมาก
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

HypN♥s

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ กันยายน 23, 2018, 08:26:14 ก่อนเที่ยง
เริ่มมาเหมือนจะIncest พอได้ยินคนละแม่ก็ค่อยยังชั่วไม่คํ้าคอ
อ่านแรกๆเหมือนพี่มีอะไรแอบแฝง โถๆๆๆ ที่แท้คือพี่สาวที่แสนดี
หุ่นก็สุดยอด เนื้อหาสมัยเด็กทำให้เห็นว่าพี่สาวรักน้องมากๆ
น้องชายก็ทำทุกอย่างเพื่อพี่สาว แบบนี้ไม่ต้องรออะไรอีกแล้ว
จัดกันและอยู่ด้วยกันอย่างมีความสุขซะ ความรักชนะทุกอย่าง

ผมว่าเรื่องนี้ได้อารมแปลกๆนะท่าน รู้สึกเหมือนเห็นตัวเอง 55 ขี้เกรงใจและยอมรับทุกอย่างไว้คนเดียว
ผลักคนอื่นออกไป ทำเพื่อให้ทุกคนสบายใจ แต่ตัวเองยอมเก็บความเจ็บปวดไว้ โหยย หล่ออ่ะ 55

ขอบคุณท่านHypNosมากครับ สนุกได้อารมมาก SFXไม่เป็นปัญหาเลยเพราะตัวหนังสือเยอะมาก

นั่นซิครับ เรื่องนี้ให้อารมณ์เหงาๆแบบบอกไม่ถูก เพิ่งรู้ว่า@kater ขี้เกรงใจนะเนี่ย (ไม่บอกไม่รู้)
ตัวผมเอง ชอบให้ตัวเองสบายใจ ไม่รับความเจ็บปวดของใคร ไม่เก็บไว้ในใจ

เราคนละแนว ดีแล้ว แบบชอบสาวคนละสเปค จะได้ไม่ต้องแย่งกัน  ::Shower::
(ลงท้ายแนวนี้ได้ไงเนี่ย)  ::Ahoo::

ปล.ตื่นเช้าจังนะ หรือยังไม่ได้นอน

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ เป็นน้องอย่าให้พี่ต้องลำบาก ต้องเต็มที่เอาให้เต็มร่องเลย อิจฉาคนมีพี่สาว

b522055023

ถ้างานมันหายากนักล่ะก็ ทำคลิป xxx ลงขายไปเลยสิ ไม่ต้องเห็นหน้าๆ  ::Dribbling::

ปล. หยอกๆ  ::Glad::

เตอร์ เอง

saturn

เป็นภาระที่ปฎิเสธไม่ได้  หรือว่าไม่อยากปฎิเสธ

gooda

B&B

บางทีนะบางที อ่านไปก็งงไป กับสำนวนที่ท่านแปล เหมือนจะอ่านออกแต่ก็อ่านไม่ออก เหมือนจะเข้าใจความหมายแต่ก็ไม่เข้าใจ เหมือนจะมีอารมณ์ก็หมดอารมณ์เพราะมานึกสำนวนที่ท่านแปล

ไม่ได้จะมาว่าอะไรนะครับ แต่บางทีผมก็งงกับสำนวนที่ท่านแปล

ผมก็งงเหมือนกัน
::Sweat::

ปล.1 อยากมีพี่สาวแบบนี้อ่าาาาา
ปล.2 พี่สาวดูเป็นคนใสๆ นะ แต่เห็นคว้าฆวยแล้วคิดใหม่ยังทันใช่ไหม
ปล.3 มีพี่สาวอย่างนี้ดีอย่างเดียวคือ มีเซ็กด้วยแล้วจะสนุกเป็นพิเศษ แถมไม่ต้องกังวลเรื่องศิลธรรมอีก
ปล.4 พี่สาวขี้เกียจๆ ขี้เหงาแบบนี้อะ บอกเลยว่า พี่สาวในฝันเลยยยย อยากดูแลเป็นพิเศษ อยากเอาใจ อยากกอด อยากนอนนุ่นตัก ยิ่งใสซื่อแล้วยิ่งอยากดูแล และจะกระทืบผู้ชายทุกคนที่เข้ามายุ่ง
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 พี่สาสตอนเด็กน่ารักมากกกกก แต่พอโตแล้วเหมือนนิสัยจะเปลี่ยนไปแหะ คงทำเพื่อน้องชายแหละมั้งนะ

พี่สาวคนละแม่แบบนี้ไม่ผิดศีลธรรมเท่าไรนะ ถึงจะผิดก็ิผิดครึ่งนึ่งอ่ะ  ::Shy::

infinityex

elviswhat

อันนี้ไม่น่าจะใช่พี่สาวแล้วนะครับ น่าจะเป็นน้องสาวมากกว่า โก๊ะ มาก ๆ เลย

Xcalibur

อยู่ด้วยกันสองคนตั้งแต่อายุเท่านั้นก็น่าจะสิบขวบ
เพิ่งมาโบ๊ะบ๊ะกันตอนนี้นี่ปาฏิหาริย์มากเลยนะครับ 555555555
ถ้าเป็นอีกแนวก็คงเป็นพี่สาวใจแตกไปคบยากูซ่าเพื่อหาเงินให้น้องเรียนอะไรแบบนี้ไปแล้ว
แต่ได้อ่านสไตล์นี้ก็ดีต่อใจเหมือนกันนะครับ สองพี่น้องดูแลกันและกัน มีความสุข

ไม่ได้เข้ามานานมาก ๆ เลยครับ คิดถึงจริง ๆ ขอบคุณที่ยังแปลเรื่องดี ๆ ให้ทุกคนได้อ่านกันนะครับ
เป็นกำลังใจให้นะครับทั้งท่านฮิปและนักแปลทุกท่านเลย ถึงแม้จะห่าง ๆ อย่างห่วง ๆ ก็ตาม

::Sobad::  ::WooWoo::

ไม่ได้เข้ามานาน หาทางเข้าไม่เจอเหรอครับ หรือว่าไม่ว่าง

ช่วงนี้ดีหน่อย มีคนช่วยแปลคั่นเวลาเยอะ พอดีผมก็ไม่ค่อยว่างเหมือนกัน ยังดีที่แปลตุนไว้เยอะ เลยเอามาลงคั่นเวลา

ช่วงนี้พอจะว่างแปลแล้ว คงปั่นได้อีกซักระยะ

ขอบคุณที่ยังคิดถึงกัน
  ::JubuJubu::