ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กามฝึกหัด ตอนที่ 8 ความใคร่

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 23, 2018, 10:12:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fiokmb 1994

ที่สุดๆๆๆๆ แต่ไม่รับโทรศัพท์นี่ทำให้มีพิรุธอย่างมาก

Northstar Rta

ในที่สุดน้องเมก้อเป็นไปตามที่หวัง

the_fear

เอาจริงๆผมว่าระดับท่านHatHUต้องมีพล็อตล้ำลึกกว่าการดำเนินเรื่องปกติแน่นอน

-1.จริงๆแล้วตั้มวางแผนไว้ก่อนกับเม? หรือ
-2.จริงๆแล้วตั้มวางแผนไว้ก่อนกับนพตอนที่คุยกัยที่บ้าน? หรือ
-3.จริงๆตั้มทำให้เมมีความสุขไม่ได้เลยเปิดช่องเพื่อให้เมกับนพมีอะไรกัน เเล้วแอบดู เพราะมีรสนิยมแบบนี้?

นึกออกอยู่3 scenario แต่ชอบ ข้อ2 มากที่สุด อยากให้ตอนสุดท้ายเปิดตัวตั้มมารุมเม

ยังไงก็ยังติดตามอยู่เสมอครัว

Ackadej Wongchaya

มโนภาพได้เหมือนดูด้วยตาเลย ขอบคุณครับ ::Confident::

9toulek

ในที่สุดก็ยินยอมพร้อมใจ เต็มที่นี่แน่ๆคราวนี้ อ่านแล้วฟินตามเลย

สมชาย ร่ำรวย

รอตอนน้องเมโดนมานานแร้วสวมใจมากๆ ติดใจยาวๆ

nonane

Brett Xcell

ขั้นเทพจริงนพ ติดงอมแงนแน่ๆน้องเม

swiftxx

Deep Sea

ชั้นเชิงลีลากินขาดเลยครับคุณนพ

Jiraai

น้องเมย์ใจแตกจนได้ สมหวังเจ้านพล่ะสิงานนี้ ต้องโทษสามีนะที่ปล่อยปลาย่างใว้ข้างแมวหรือว่าเสือนะ

Dest Tiny

::Bloody:: อารมณ์ โทรมายังไงก็ไม่รับบบบบบบบบบบบ เกือบพลาดแล้ว55555

Nattapon Wan

นพจัดการเมได้ซะทีต้องดูว่าจะติดใจนพแค่ไหน

t0rnad0z

ตอนใหม่มาไวมาก ตอบก่อนอ่าน ไม่รู้ว่ารอบนี้จะเสร็จมั้ย

cha2134

ความพยายามของนพประสบผมสำเร็จ น้องเมต้องติดใจแน่ๆ กับรสชาตใหม่