ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Cinderrlla ซินเดอเรล่า [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 23, 2018, 01:31:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Top Secrets Earth

ชอบแบบนี้อะ อ่านไปขำไป ทั้งฮาทั้งหื่น

zajunghu

mklx1319

มีฉากยูริตอนต้นเรื่องแล้วขอ ยูริตอนจะจบด้วยจะฟินมาก

นั้นโดนไอ้พ่อบ้านเล่นอีกแหนะ กินบนเรือนขี้บนหลังคาจริงๆ สู้นางซินไม่ได้ รู้คุณคนยิ่งนัก

yoshitoki

ขอบคุณครับ ถ้าจำไม่ผิดเครื่องประดับจะต้องเป้นรองเท้าแก้วไม่ใช่เหยอ แต่เท่าที่เห็นนี่มันdidoชัดๆแถมไซต์งานของฝรั่งด้วย เอามาเล่นเองมีหวังไม่ไปแล้วมั่งงานรงงานเลี้ยง อยู่แต่ในห้องทั้งคืนแหงๆ

งานประลองหาคู่ประเทศไหนฟระไครแพ้โดนแหย่ ของเจ้าชายเองก้อมีเข็มทิศส่วนตัวอยู่แล้วอยากได้ใครก้อชี้ไปเลย พ่อบ้านแม่มมั่วหลอกเย-ฟรี ส่วนแม่เลี้ยง พี่สาว น้องสาว ต้องดูแลให้ดีถ้าไม่มี3คนนั้นคงไม่เก่งเกินขนาดนี้ และคงไม่ได้เข้าวัง แหงมๆ ::Confident::
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก

SADSHADOW

สุดยอด แปลกประหลาดจากที่เคยได้ยินมา

fuwa

pinmonkey

นางซินได้นางฟ้าซ่วยแล้ว ขอบคุณมากครับ

dedo

hunterx

หน้าของแม่เลี้ยงกับยายพี่สาวตอนใส่อารมณ์นี่มันสุดๆ จริงๆ แถมยังเป็นงานประลองหาคู่
แล้วของวิเศษที่ได้น่าจะต้องใช้ในการประลองหรือไม่ น่าติดตามจริงๆ ครับ

ของวิเศษก็ยังมีไว้สำหรับตามหาเจ้าสาว เนื้อเรื่องอ่านสนุก ดัดแปลงได้อย่างลงตัวครับ

patta.patty

penguinzz

เครื่อง​ประดับ​นางฟ้า​อัน​เล​็​ก​กว่าของเล่น​พี่​สาว​อีก​นะ จะ​เอา​ไป​ใช้​ทำ​ไร​ได้​บ้าง​หว่า เรื่อง​นี้​จะ​จบ​รั่ว​แค่​ไหน ต้อง​ขอ​ดู​หน่อย​นะ​ครับ

Edited​: นี่​มัน​การ​ประลอง​อะไร​กัน​ฟะ แล้ว​อะไร​คือ​การ​ที่​เจ้าชาย​ถูก​ใจ​แล้ว​ลง​ประลอง​เอง แล้ว​จะ​จัด​ให้​คน​อื่น​ๆ​ประลอง​ทำม๊ายยยย
สรุป​การ​ที่​โดน​ดุ้น​ปลอมทุกวัน​เป็นข้อดีสินะ 5555

ความรัก ต้องพังลงไป

เป็นการแกล้งที่แปลกๆ แน่ใจนะว่ารู้สึกแย่