ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Aya] Uka | Emergence [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 23, 2018, 06:37:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ke2l3e2oS

ถ้ามีตอนต่อไปนี่ เสียวตับจะระเบิดนะเนี่ย

penguinzz

อ้าว​เห้ยยยยย

ทำไม​จบ​แบบ​นี้​ล่ะ เรา​นึก​ว่า​จะ​มี​อะไร​โหด​ๆแบบ​หัก​มุม​โผล่มา​นะ​เนี่ย

zero21

ความดูดีอยู่ที่ความมั่นใจจริงๆ ^_^
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

baycon

exsoldier

นี่ล่ะน้าาาา เจอคนตาถึงก็งี้ แต่ตอนแรกนึกว่าจะปวดตับ เหนเหมือน ผช แม่งเจ้าเล่

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ตอนแรกก็บอกว่าจืดสนิทพอเดินชนกับใครก็ไม่รู้หายจืดไปเลย

darthvader

เปิดตัวมาต้นเรื่องก็มีเค้าสวยแล้ว
พอมีประสบการณ์หน่อย กล้าแต่งตัวเลยออกมาแจ๋วเลย

แมงโก้ส้นตีน

อ่านไปก็กุมตับไป แต่ผิดคาด ไม่ปวดแหะ เออดี มาแนวนี้นึกว่าโดนแน่ๆ 555

พระเอกก็ได้ของดีไปสินะ เอาไปเทรนกับมือ ลุคมันเปลี่ยนกันได้ แต่พื้นฐานของที่สวยอยู่แล้ว ปรับนิดนึงก็สวยแล้ว พวกควาย 3 ตัวนั่นมันก็ไม่รู้อะไรเอาเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เสียดายกันเลยอะดิ พวกตาไม่ถึง

Manapon Popo1

นี่สินะที่เค้าเรียกว่าความรักทำให้เราเปลี่ยนแปลงตัวเอง

Huayai 12

สวยขึ้นมากกกเลย แค่เปลี่ยนทรงผม

Alanbool

xtazy

ได้น้ำเลี้ยงไป ตัวอ่อนกลายเป็นโตเต็มวัยในทันที

bigboy001

::Thinking::  จะบอกว่า งง เหมือนกันน่ะ คือจู่ ๆ ก็คบหาแล้วเอาไปล่อเลย นางเอกก็อาย ๆ เขิน ๆ แบบมีใจแต่เมื่อไหร่ฟระเนียะ แล้วไอหนุ่มก็เสร็จเร็วอีกละ จบด้วยการบอกให้รู้ว่าสาวทึ่มๆ ก็เปลี่ยนเป็นสวยเซ็กซี่ได้ ... เหอๆ  มันโยงไปโยงมาจนงง ๆ อะนะ ::Thinking::

gutongnk59