ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Asagi Aya] Uka | Emergence [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 23, 2018, 06:37:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(จิ๋ว)

ลายเส้นตัวละครแปลกตามากค่ะ แต่ว่าสวย  ได้อารมณ์ดีด้วย
แถม .... ::Shy::  เรื่องใกล้ตัวอีกต่างหาก ::Shy:: ::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

ไปดีกว่า ขอบคุณที่เลือกเรื่องนี้มาแปลนะคะ ได้ใจมากเลย
::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Gunitle

อยู่ๆพระเอกมันฉุดแขนเลยเหวรอวะ5555 น่ารักดีครับเรื่องนี้ ถูกใจทรงโตแบบผมเลย555
ขอบคุณมากครับผมท่านเมโลดี้

stepgu307

หน้าเหมือนมีแผนอะไรสักอย่าง  ::Horror::

pongharu

gufferau0000

มาแนวเสียวปวดตับจริงๆด้วย รอดไปแหะ

ได้น้ำรักเยอะๆ ผิวพรรณจะดี เค้าว่ากันแบบนั้น

kurokami

เห็นหลายคนตอบแบบเดียวกะที่คิดเลย ผุชายแม่งต้องเหิ้ยแน่ๆ ตอนจบตับพังแน่ ไหงจบดีซะงั้น

aholic

showlao

โอ้วววว เย็ดบ่อยๆมันดีแบบนี้นี่เอง 5555

mariners1

หุ่นใหญ่ๆนี่เปิดออกมา ใหญ่แต่นมเอวเล็กนิดเดียวแทบทุกคน ::GiveMe::

siwapeeza

ลุ้นเลย นึกว่าจะโดนหลอกซะแล้วนี่

rit1403

เสียวตับแว๊บๆ ยังรอดไปได้ตอนนีเ

exelier

โหวววว
พลาดของดีไปแล้วนะน้องงง
อวบๆสูงๆแบบนี้ สเปคผมเลย
ถ้าได้จะไม่ให้หลุดมือเลย
หึหึ

tazasss01

nine555

เธอสวยอยู่แต่แรกแล้ว แต่ขี้อาย
กะว่าโดนหลอกฟันแน่ๆ แต่เหมือนจะแฮปปี้นะ?
มันหน่วงๆแปลกๆชวนให้ปวดตับ ลายเส้นของอาจาร์ยท่านนี้