ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] Shujuu Triangle : สามเส้าบ่าวกับนาย

เริ่มโดย oswald, กันยายน 24, 2018, 11:05:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Reggal

ijuinrei

แหนมตุ้มจิ๋ว   ::Crying::  ช่างเป็นคำด่าที่สะเทือนตับมาก  ::Orz::

Neo Rory

หัวดำนี้ดูเรียบร้อยที่ไหนได้ร้ายใช่ย่อยเลย
ส่วนอีกคนนี้บอกได้เลยว่าSMแน่นอน

Mumei Otoko

โดนเจอตอนช่วยตัวเองว่าแย่แล้ว คนที่มาเจอดันเป็นคนที่ชอบแถมมีถ่ายวิดีโอไว้อีก ::Orz:: ยังดีที่ได้จิ้มกัน ไม่งั้นอนาถ  ::Crying::

freekang

555 กลับตละปัดซะงั้น โดนสาวใช้ปั่นซะแล้ว
แค่ชมเดียวยังฝึกได้ขนาดนี้เลยนะนิ
เห็นลิงมั้ย !!

testseven

ตอนแรกชอบคุณสาวใช้ แต่กลายเป็นว่าพอรู้ตัวจริงเลยไปหาคุณหนู
แต่โดนโดนจับเทรนอยู่ดี
ชีวิตนายนี้มัน ถึงจะน่าอิจฉาก็เถอะนะ (5555)
ขอบคุณสำหรับงานแปลครับ

stefbank222

ถ้าปากร้ายขนาดนี้ ต้องหาอะไรอุดละมั่ง

set_square

ppherbalife

patkungna01

bank03

ประธานดูอ่อนไปเลย เมื่อเทียบกับสาวใช้

Boyd Dek Long Thang

ดูทรงแล้ว ไม่น่าใช่สามเส้าเลยนะครับนี่

ดูท่า ท่านประธานแอบชอบ อยากได้มาเป็นแฟน

แต่สาวใช้ คนติดตามนี่ คงอยากลิ้มลองรสสวาทมากกว่า แถมยังมีความชอบแบบเป็นนายบ่าว อีก

ดูท่า แล้ว เหนื่อยแน่นอนครับ  ::Glad::

progess

โธ่เอ้ย ก็สาวๆชอบมันอยู่แล้วไง ไม่งั้นไม่จัดให้ขนาดนี้หรอก
เมดดูเงียบๆ แต่ร่านจัดเลย

shetarsk

แสบทั้งคู่เลยนะ ท่านประธานและพี่เลี้ยงเนี่ย

Crypt

กลายเป็นเรื่องวุ่น ๆ ไปซะแล้วเมื่อคุณหนูกับสาวใช้ต้องมาแย่งดุ้นกัน ::HoHo::