ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanase Mizuho] Ichi Man Kanojo | แฟนกันแค่หมื่นเดียว [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 26, 2018, 10:19:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

ความรักสมัยนี้น่ะแค่ใช้ใจกับความรู้สึกมันไม่พอแล้ว ต้องใช้เงินด้วย!

แต่บางคนนี่เสียเป็นแสน แขนยังไม่ได้จับก็มีนะ  ::HoHo::

สำหรับเรื่องเก่าๆที่ลิงค์ภาพเน่าไปแล้ว ใครอยากให้ Re-Upload เรื่องไหนใหม่ให้ Inbox เข้ามาได้เลยนะครับ

ส่วนเว็บไหนที่จะดูดไปลงผมไม่ห้ามแต่กรุณาอย่าตัดหน้าเครดิตทิ้งกับใส่ลายน้ำเว็บตัวเองทับลงไปราวกับว่าเป็นคนแปลเองก็พอ ขอบคุณครับ

[แว่วเสียงคนแปล] : แก้ "เงินเดือน" เป็น "ค่าเหนื่อย" ในหน้า 5 แล้วนะครับ

เม้นเถอะ เดี๋ยวไม่ได้อ่าน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

kaithai

แฟนกันแค่หมื่นเดียว
ถ้าจะเสียวตลอดไป 
ต้องจ่ายเท่าไหร่ ไม่อยากคิด
::Dizzy:: ::Dizzy::

Phoowadol

นี่ตกลงที่ทำไปนี่เพราะเงินรึว่า เพราะรักกันแน่. มีเจตนาแอบแฝงอีกละ ::Evil::  นางเอกเรื่องนี้. แต่ผมชอมเธอนะดูเป็นสาวมั่นดี แถมยังให้พระเอกเอาสดด้วย. สวยน่ารักแถมยังใจดีอีกต่างหาก. ช่วงแรกๆนี่ก็คงรับเงินอยู่หรอก แต่ต่อไปคาดว่า น่าจะฟรี. เพราะเธอเองน่าจะติดใจเจ้าหนอนชาเขียว ตัวนี้นั่นหละ  ::Cheeky:: .   หมื่นเดี๋ยวเองอิอิ ใช่มั้ยครับท่านmelody

Manapon Popo1

ขอบคุณครับ ผมว่านางเอกต้องชอบพระเอกเหมือนกัน แค่เอาเรื่องเงินมาอ้าง

exsoldier

เดือนละหมื่นเย็นหรออ  น่าสนอิอิ   คุ้มค่าาาาาาา   ::Shy:: ::Shy::

แหมมมมมม  รุ่นพี่่่่่    แบบนี้ ก็ต้องขยันทำงานบ้างแล้ว อิอิ

darkzided

kinniku

as72340639

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ หมื่นเดียวก็เสียวได้ เสียเป็นล้านอย่างเสี่ยอ้วนก็ไม่ไหว นี้ต้องมีอะไรมากกว่านี้แน่ แต่แค่นี้ก็อิจฉาแล้ว

syndromz

oyoyo

แล้วรุ่นพี่มีผู้ชายคนอื่นด้วยมั้ยเนี่ย
เอาทีละหมื่นเยน สำหรับเด็ก ม.ปลายนี่แพงเอาเรื่องเลยนะ
---
เซอร์ไพรส์รุ่นพี่มากๆ เป็นการเก็บเงินสร้างชีวิตคู่เลยนะเนี่ย