ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanase Mizuho] Ichi Man Kanojo | แฟนกันแค่หมื่นเดียว [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, กันยายน 26, 2018, 10:19:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

toffies

สงสัยเหมือนพระเอกครับว่า มันจะต่างจากซื้อกินตรงไหน

อ่านจบขออนุญาตไม่แก้นะครับ ขอเม้นใหม่เลน

bigboy001

::Thinking::  ทำไมรุ่นพี่ต้องการบ่อยจังสงสัย วัยกำลังอยาก ไม่ก็ประเดือนใกล้มา เงี่ยนเป็น 3-5 เท่าตัว ::DookDig::

toffies

จบซะดีเลย หายสงสัยแล้วครับว่าต่างจากซื้อกินยังไง ^^

ขอบคุณและเป็นกำลังใจให้ครับ

infinityex

ถ้าแฟนสาวเอาเรื่อง เป็นงานก็น่าจะจ่ายได้นะ

solomon1977

เดือนละหมื่นเยนแล้วเด็กนักเรียนมันจะเอาเงินมาจากไหนเนี่ยโหดไปนะแม่คุณ

หลังอ่าน จบได้สวยงามมากครับผมว่ารุ่นพี่ก็มีใจชอบเหมือนกันแต่คงเอาเรื่องเงินมาอ้างตอนที่เฉลยทีหลังนี่สิว่าจะเก็บเงินไว้แต่งงานกันนี่สิชอบจริงๆตกลงคือรักแท้ไม่ใช่ซื้อกินครับ

genius

มีอะไรแอบแฝงอยู่เบื้องหลังนอกจากเรื่องเงินหรือเปล่าน้า

herem

หมื่นนึงนี่จนเลยนะครับถ้าบ่อยๆเนี่ยย ขอบคุณครับ

oh82

killuagon

วางแผนเก็บตังแต่งงานล่วงหน้ารึป่าว เคยเจอเพื่อนมีแฟนแล้วก็เก็บตังตั้งแต่เริ่มคบกับแบบนี้เลย

tamama

stepgu307