ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakagami Umi] Anata Denakereba Iyanan Desu ขาดเธอขาดใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 27, 2018, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

vast

xsoulkung123

ไอ้เด็กนี้ช่างโชคดีได้เป็นผู้จัดการของรุ่นพี่สาวสุดสวย
แถมยังได้มาประชุมที่บ้านของรุ่นพี่อีกด้วย
คู่นี้ท่าทางเข้ากันได้ดี แบบนี้ได้เข้ากันจนเสียวแบบที่ทั้งคู่ชอบแน่ๆเลย
::Fighto::

jachal

มีสาวสวยมาเป็นผู้จัดการส่วนตัวแบบนี้ ต้องมีหลายยก

P Eet ✦Diamond✦

Hhhhmmmmm... ขาดเธอขาดใจ  ( I think this phrase belongs to the heroine naaa...)
Is she didn't have him around... Guarantee she will be sooooooo HUGE...   ::Grimace::
Just look at how she went through those snacks...!!!
She needs him around at least to keep her in shape...
Without him... what would she do...???   ::Oops::

อนาคตคงไม่พ้นอีอ้วน  ::Sweat::

I thought that he would help her clean her room first when he saw all those mess naaa....
But I guess he has something else on his mind... E..E...E....  ::Touchy::

คงไม่ได้่คิดอะไรมากครับ อาจจะหลงรักนางเอก แล้วก็ตามวิสัยของผู้จัดการส่วนตัวนักกีฬาด้วยต้องดูแลทุกอย่าง

Wow.. the hero is NOT bad at all... But I am very surprised that he actually have a condom with him naaa!!!
I meant ... he just didn't seem like a guy that would have that with him...E..E..E...  ::HoHo::

อันนี้ผมก็แปลกใจนะ ปกติหน้าอ่อนๆแบบนี้ไม่น่าจะพกถุง แสดงว่าคิดมิดีมิร้ายมาแต่ไกล   ::Fighto::

555555 ... the funny part was when she was saying .." I don't want it anymore"...BUT...
He already went deep inside her and WITHOUT protection...

I was just about to applaud him for using protection... BUT...
The 2nd round was purely bareback... OMB...    ::Cold::
That is JUST very foolish to do...
Since they are still in school naaa...!!!

สงสัยในญี่ปุ่นไม่มีข้อห้ามไม่ให้นักเรียนมีเพศสัมพันธ์ในวัยเรียนกัน ถ้าท้องก็พักการเรียนชั่วคราว(มั้งนะ)

Anddddd ... what do they do after having a hot sex session...??   ::ChuChu::
Well... they went and practice of course...  ( Or was that on a different day..???)
But... of course, the heroine still loves to eat ... 55555

น่าจะเป็นคนละวันกัน หมายถึง วันต่อมา อะไรประมาณนั้นมั้งนะ

I wonder what would she look like in 10 years since she loves to eat that much???  555555

ก็กลายเป็นพะโล้ซิครับ อีอ้วนหมูตอนเห็นๆ นี่ขนาดเป็นนักกีฬานะยังตัวเบ้อเร้อเลย  ::Crying::

Thanks for sharing...  ::WooWoo::
Nice pick ..... Really enjoyable naaaa ... 

ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ดีๆของพี่เพชรครับ   ::DookDig::

ปล.ชื่อเรื่องไม่เข้ากับเนื้อหาเล้ย  ::Sweat::
Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

Mining231

มีสาวที่ไหนห้องรกบ้างครับ เดียวผมไปช่วยเก็บห้องให้ อิอิ

Pattarapol Teng

::Oops:: เท่าทุนตัวเอกในเรื่องเลยครับ55 ไม่ได้เสียอะไรเลย มีแต่ได้กะได้55 

ปล1. ผญนอกในแบบนี้มีเยอะครับในปัจจุบัณ55 เพื่อนผมเองก็งี้555+

drof666

น่าจะขาดดุ้นขาดใจมากกว่า เจอสาวรุ่นพี่ไฟแรงสูงเข้าให้

anontatum

555 น่ารักไปอีก แนวสดใส มีผู้จัดการส่วนตัวด้วย ถ้าได้คุมแบบนี้บ้างก็คงดี

adobe

ทำไมไม่มีsixpack

ปล.tag condom มักจะมากับ creampie เสมอ แม้ว่ามันจะต่างกันโดยสิ้นเชิง

siwapol55

เจอนางเอกแบบนี้ไป ปรับอารมณ์ไม่ทันเลย
แต่ก็น่ารักไปอีกแบบ
ขอบคุณครับ

game2539

ให้รุ่นพี่กินไปเถอะเดียวให้ผู้จัดการช่วยเผาผลาญแคลอรี่ให้

pongharu

Glauca Servant SK

ผู้หญิงที่พออยู่ข้างนอกมีความเป็นผู้นำ แต่พออยู่กับคนสนิทแล้วแสดงออกอีกด้านก็มีเสน่ห์อีกแบบ

B&B

ขาดเธอขาดใจ เปลี่ยนเป็น ขาดเธอเหมือนขาดใจ ดีกว่าไหมครับ หรือไม่ก็ ผู้จักการหัวเห็ด หรือไม่ก็ มาบ้านรุ่นพี่ ดูจะเข้ากว่านะ ชื่อเรื่องมันดูไม่เข้าเลย

ชื่อเรื่องตามหัวเรื่องมันน่ะ ทั้งญีปุ่นทั้งปะกิดเป็นแบบนี้ ถึงแม้มันจะไม่เข้าท่าก็ตาม

ปล.1 หัวเห็ดอีกแล้ว ทำไมๆ หัวเห็ดมักได้ของดี
แหม...ถ้ามีแต่ไอ้หล่อได้สาว ไอ้หัวเห็ดก็ไม่ต้องมีเมียแล้วซิครับ

ปล.2 รุ่นพี่น่ารักมากกกกก ผมชอบนะ อยากได้แบบนี้สักคนมาดูแลจัง
คนนี้น่ารักแต่ซกมกไปหน่อย ไ่ม่ไหวนะ อีกอย่างอนาคตอ้วนแน่นอน

ปล.3 ส่วนมากผู้หญิงว่ายน้ำในโดจินมักได้กับผู้ช่วยไม่ก็ผู้จัดการตัวเอง หรือไม่ก็นักว่ายน้ำด้วยกัน
ปล.4 หัวเห็ดพกถุงยาง เพื่อการนี้โดนเฉพาะสินะ แลดูน่ารักมากนายหัวเห็ดอะ บางภาพวาดน่ารักจนเกินบืมไปว่าเป็นผู้ชาย
ไอ้หัวเห็ดนี่มันร้ายกาจ เตรียมตัวมาดี
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 โอ้ยย!! มดกัดได้ไงเนี่ยยย!!! หวานจนมดขึ้นแล้วจร้าาา
ระวังมดกัดหำนะ  ::Suffocate::