ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakagami Umi] Anata Denakereba Iyanan Desu ขาดเธอขาดใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 27, 2018, 06:22:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Gunitle

นางเอกซึนดีจัง 555 เรื่องนี้พระเอกเหมือนได้ลาภเลยวุ้ยยย 55
ขอบคุณมากครับผมมมม

sealedfeel

ลายเส้นหายากเลยนะครับเนี่ย อ่านแล้วนึกถึงพวก I's  สนุกดีครับ

gtonizuka

ที่นางเอกบอกไม่เจ็บสงสัย เยื้อขาดตอนเล่นกีฬายังงี้หรอ 

trong5171

ไม่เจ็บ แสดงว่าเยื่อมันขาดตอนเล่นกีฬาสินะ

Addy04245

เป้นรุ่นพี่ที่น่ารักจริง แต่ห้องนอน รกไปนะ ฮ่า ฮ่า

as72340639

กันตะ นะย

TOLING

HK

รู้สึกดีจัง รักใสๆแบบนี้ แต่ว่าทำไมไม่ทำความสะอาดบ้านก่อนซ่ำฟะ

Demon-Wolf

เป็นสาวที่สกมกแถมยังลามกอีก แต่ที่ขาดพระเอกไม่ได้นี้เพราะจะไม่มีคนเก็บห้องให้ใช้ปะ ::Oops::

Jikkig16

ขอบคุณครับ ผลงานดีๆมีมาตลอดน่ะครับ
ดูถ้าแต่งกันไปพระเอกคงกวาดบ้านเองแหล่ะมั้ง 555 ::DookDig::

Zodicark

เนื้อเรื่องน่ารักเชียว ขอบคุณสำหรับงานแปลนะครับ

alaaum

themoon

ตัวเล็กเอาตัวใหญ่ อีกแล้วนะครับ เรื่องนี้ผมสังเกตุวาดน้องสาวสมจริงดีครับ