ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Eren Shiraki กำลังจะ Debut ก็มี Uncen หลุดซะแล้ว

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 27, 2018, 05:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sutee seechart

สายค้น UNCEN นี่นับถือเลย ตัวจริง จริงๆ 5555
นางเองบางคนดู Cen แล้วมีอารมณ์ดีนะ แต่พอ UNCEN แล้วดับวูบเลย
โมเสกบางทีก็น่าค้นหาดี ::Bloody::

freebird

ส่วนใหญ่ก็แค่เลื่อนดูผ่านๆ แต่เจอคนนี้รูปร่างหน้าตาปล่อยผ่านไม่ได้จริงๆ มาแนว uncen ถูกต้องแล้วน้อง

kunakron khonjumnong

น่าคมมากครับเหมือนคนไทยเลย ขอบคุรครับตรามเรื่อยๆละ ::Fighto::

man88

คนนี้สวยจริง หุ่น ผิว ทรง หน้าตา มาหมด แล้วไม่แบ้วด้วย ชอบครับ

sing0101

ตอนเด็กๆแน่ๆเลย แตสวยสู้ เซ็นเซอร์ไม่ได้ ขอบคุณครับ

oGoBoRio

happyman2554

stairway

ยังไม่ทันเด ก็หลุดมาแล้ว อนาคตจะได้กี่เรื่องหนอ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ  ::Yes!::

sakrinkuk

หุ่นดี อวบอิ่ม ยิ้มหวาน เป็นบุญอย่างยิ่ง ที่ได้เห็นของน้อง

romio7

มีความรู้สึกว่าตอนอันเซ็น นม ไม่ใหญ่เท่าตอนเดบิ้วท์ แต่ 2 เรื่องที่เดบิ้วท์ โปรดักชั่นน่าดูมาก  ::JubuJubu::

Ratthachai Booncharoen

อ้างจาก: (S)Kater เมื่อ กันยายน 27, 2018, 05:02:52 หลังเที่ยง

Eren Shiraki คนนี้ผมกำลังจะตามเลย หนังจะเปิดตัวถึงสองเรื่องเดือนตุลา
อยู่ๆก็มีUncenขายใน FC2 แถมฟันธงว่าใช่เธอแน่นอน แสดงว่าเธอเคยขายตัว
มาก่อนเข้าวงการว่างั้น แถมรูปในเวป javlibrary ก็ถูกถอดไป กลัวใจจริงๆว่าจะอดดู 55
แต่คงไม่หรอก ใครอยากพิสูจน์ หรือตรวจสอบร่องหอยเธอก่อนก็ตอบกระทู้แล้วไปตรวจดูได้เลย
ขอบอกว่าของยังดีชัดแจ๋วสวยๆ หรือใครอยากได้ตัวเต็ม 1.3g ในบิทเพียบ

เรื่องแรกที่จะออกคือ EBOD-660 เตรียมออกวันที่ 13เดือน10  รหัสนี้แจ่มแน่นอน

เรื่องที่สอง PPPD-708 เตรียมออกวันที่ 19เดือน10 ยังมีรอยชุดว่ายนํ้าอยู่เลย
น่าจะถ่ายต่อจากเรื่องแรก รหัสนี้ก็ถ่ายสวยมุมดี ยิ่งหน้าเธอคมชัดยิ่งได้อารม
ผมว่าคนนี้ไม่สวยมากนะ แต่หน้าได้หุ่นได้ ต้องดูหลังหนังออกอีกทีว่าการแสดงจะดีแค่ไหน

---------------------------------------------------------------------------

เอาล่ะ มาถึงหนังเจ้าปัญหาของวงการหรือหนังในฝันของเรากัน
หนังกำลังจะออกแต่มีหลุดออกมาแบบนี้ เหมือนเธอโดนDisชัดๆเลย
ปกติFC2ที่ขายช่วงนี้บางเรื่องก็จะเซ็นนะ แต่นี่ชัดๆจังๆไม่มีเบลอ
หน้าหลังซ้ายขวาแถม ยสตน. ขอเชิญนักวิเคราะห์ตรวจสอบได้เลย

FC2-ppv-797442  ::Fighto::

มาในแนวชุดนักเรียนคลาสสิก

ไม่เข้าใจว่ามันจะเซ็นหัวใจทำเเป๊ะอะไร

เอานี่ไป ชัดๆ

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ติดตามครับ...ขอบคุณมาก

nayro