ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่3

เริ่มโดย cdx, กันยายน 27, 2018, 10:18:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popeye077

สงสัย ลุงเฉยได้สามศรีพี่น้องแน่ๆ เจ้านายฝากปลาย่างไว้กับแมวซะแล้ว

soodteen

สมเป็นมืออาชีพไม่ธรรมดาดูออกหมดสงสัยเฉยตาเฉยหมด

peat

ฉากเสียวนี่..น้องรินทร์โดนตาลุงสอนเสียวหรือเปล่าเนี่ย..§????

windy007

ลุงเฉยท่าทางโหดเอาการนะเนี่ย

loylovestory

สุดยอดครับ อ่านแล้วไม่อยากหยุดอ่านเลย

vayupak

เฉียบขาด ไม่เฉยเหมือนชื่อ

lungdee

เด็กไม่มีประสบการณ์ เกือบโดนซะแล้ว

anigkanjana

อยากได้ลุงเฉยกะน้องเมย์ในฉากที่ซ่อนครับ จะสมหวังไม๊น้อ เพี้ยง

สมใจเลยครับท่าน ขอบพระคุณมากๆเลยครับท่าน สัญญาว่าจะติดตามอ่านต่อไปจนกว่าจะอ่านหนังสือไม่ออกแล้วเลยครับท่าน

gai

::Bloody::  ไม่ใช่ เด็กๆแล้วละ  สมัยนี้ ลุง คือ ของจริง พระเองในด้วงใจ

soulmate

ฉากเสียวจะเป็นใครนะ แต่ลุงเฉยๆนี่เก่งจริงๆครับ

jabrant

ลุงเฉยนี่ มาดนิ่งจริงๆ ฉากเสียวก็อยากอ่าน น้องเมย์แน่นอน  ::GiveMe:: ::GiveMe::

hunterkung

งานนี้โดนหลอกเต็มๆ คุณหนูหนอ โลกสวยไปไหน

djk000231

น้องรินท์คงไม่รอดลุงเฉย ที่ไม่เฉยแน่ๆ

cucumber

อ่านถึงตอนลุงช่วยน้องรินทร์แล้วโอ้โห ต้องเปลี่ยนชื่อเป็นลุงเฉียบละแหละ 555 น้องแบมนี่ยังไงนะ เมื่อก่อนเคยขอให้ไปอยู่ด้วยกันนี่อาจจะชอบพอ แต่ตอนนี้โทรมาขอเงิน อืมมมมม ยังไง

kan161