ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่3

เริ่มโดย cdx, กันยายน 27, 2018, 10:18:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

castiel47

jaian

joyjung

เขียนดี เนื้อเรื่องรวดรัด รวดเร็วดี ชอบแบบนี้นะ

anan1112

เด็กๆถอยไปไกลๆ   ขอเก็บไว้ให้ลุงเถอะ  ลุงชอบ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
กระชับฉับไว้ มากด้วยมิติตัวละคร สร้างที่มาที่ไป เหตุผลรองรับ.... น่าติดตามมากครับ

ยศกร จันพ

พอมาตอนนี้ทำให้ผมตื่นเต้นมุกบันทัดที่อ่านจริงๆ หาอยากใากนะครับแนวช่วยเหลือ คุณแต่งได้เยี่ยมจริง

นายแม้ว ณดอยหลวง

ตื่นเต้นกระชับเรื่องดีมาก

อนัน ดามัน

ขอบคุณเจ้าของเรื่องครับ รอลุ้น ลุงเฉย ิอ อิ

divadevil

หนุ่มใหญ่ผู้เจนโลกีย์ จะจัดการสาวยน้อยผู้เย่อหยิ่งได้อย่างไร ติดตามกันต่อไปครับ

cobra888

อย่างนี้ต้องเรียกว่า สงครามสร้างวีรบุรุษแท้ๆเลย

jameschelsea23

ยิ่งอ่านยิ่งติด สนุก โอ้ยมัน ขอบคุณมากครับ

werrty

สูดดยอดเลยลุงเฉย ไม่ธรรมดาจริงๆ

chaiann1001

ได้ใจน้องรินทร์ก็คราวนี้แหละครับ ชายจริงต้องสร้างภาพ 555

tottwo

ลุงโคตรเท่ห์  เหมือนในหนังเลย

japapa sara