ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[SYUUEN] Monday Partner ที่ปรึกษาวันจันทร์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 28, 2018, 05:01:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SNGOT

What happen to mondayกันเลยทีเดียว อยากเห็นตอนต่อมีวันอื่นๆบ้างครับ555

ngvgas

ปรึกษาทักวันจันทร์แล้วจะเข้าวันอื่นด้วยได้ไหมเนี่ย

ohiyoo

มีแบบนี้ บ้างคงจะดีไม่น้อย จะไปปรีกษาทุกวันเลย

thegift52

อายครู บ่รู้วิชา อายภรรยา บ่มีบุตร แต่ถ้าได้ครูเป็นภรรยา จะได้ทั้งวิชาและทั้งบุตร
ได้ครูดีก็งี้ล่ะ ใช่ ได้ครู ดี อิอิอิอิอิอิอิ

vast

ประเทศเราน่าจะสอนละเอียดบ้างก็ดีนะ ล้อเล่นครับ ขำ ๆ ::YehYeh::

thenung

xsoulkung123

โรงเรียนดีมีที่ปรึกษาเรื่องเพศ
แต่ไอ้เด็กนี่เลือกมาหาแต่วันจันทร์
มิน่าละถึงมา เพราะผู้หญิงที่รับปรึกษาวันจันทร์ยั่วเอามากๆ
แถมได้เสียวแบบสุดๆจนลืมโลกเลย แบบนี้คงไม่ต้องได้เข้าเรียนแล้วละ ได้ปรึกษาเสียวทั้งวันแน่ๆ
::Fighto::

DarKSiDeIID

WE ARE SON

อะ อ้าวว โสดแย้ววว ยาวไป ยาวปายยย~

สายมิลฟ์ฟินมากคัป ทั้งมีอายุ เป็นคุณครู แถมยังสอนวิชาเพศศึกษาแบบในฝันอีก

พากันไปลง เอยยย~

ขอบคุณที่ช่วยสานฝัน คาบาตะ

tamkonba

ถ้าเป็นผมจะไปทุกวัน จ-ศ จะเจอคนอื่นก็ชั้งมัน

BDragonWar

BDragonWar

ขาวดำ

การ์ตูนแปลของท่านนี่ ภาพสวย เนื้อเรื่องละมุนดีจริงๆเลยครับ 
มันก็ไม่แน่