ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, กันยายน 30, 2018, 12:21:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

มโน สกลนคร

แบบนี้ลุงเฉยต้องรวบทั้งพี่ทั้งน้อง จัดหนักเลย

jachal

น้องรินทร์คงเสร็จลุงเฉยในคราวไหนเนี่ย

nan bhuket

น่าสงสารน้องเเบม ถูกเข้าใจผิด อย่างงี้จะเลิกกันมั้ย

rangsitboy

retest

น่าสงสารลุงจริงๆตอนนี้ เจอหนูรินว่าไม่พอ ยังต้องมาเข้าใจผิดกะหนูแบมอีก หักมุมสับขาหลอกกันแบบนี้ เรื่องราวน่าติดตามจริงๆ  ::Reader::

the_fear

เหมือนชะตาเล่นตลกกับน้องแบมเลยเเฮะ ลุงเฉยดันมาเห็นจังหวะที่อยู่กับน้องชายซะงั้น

kkk555

knightmoon

น้องแบมน่าสนใจดีนะ รักลุงมากๆเลยด้วย

dwarf

ขอบคุณครับ...บางคราวเราก็ไม่ทราบเหตุผลของอีกฝ่ายเช่นเดียว..โดยขณะที่เราคิดไปเองทั้งสิ้น

peat

อ้าว..ตาลุงเข้าใจผิดซะแล้ว..
ว่าแต่..เก็บน้องรินทร์อีกซักคนดีมะ..

chaiann1001

เข้ารูทฮาเร็มเถอะ อย่าให้มีใครเจ็บเลย

zasde

อ้าว พี่เฉยมโนไปเองแล้วแบมจะทำยังไงเนี่ย
สงสัยต้องรอติดตามต่อไปว่าจะเครียกันได้ไหม
ขอบคุณครับ

tap tap

คงไม่นานน้องรินทร์ เสร็จตาเฉย
แน่

mdemigod

อยากรู้จังครับว่าพี่พรคุยอะไรกับน้องริน. มันมีความลับอะไรระหว่างสองคนนี้อีกหรือเปล่านะ

bootabe

น้องแบมโดนเขเาใจผิดซะละ
เด๊่ญวลุงเฉยก็โกรธ แล้วจะเอามาลงที่น้องรินทร์