ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, กันยายน 30, 2018, 12:21:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ดรีม เอง

ต้องจัดน้องรินปิดปากสะแล้ว

au2000

คาดผิดกันอีกแล้ว น้องแบมซวยเลย
ชีวิตจริงก็มีแแบนี้แหละ

miru_mishi

ตอนแรกผมคิดว่าเรื่องมันจะดาร์กกว่านี้

แต่แบบนี้ผมว่ามันพอดีแล้วครับ ไม่ขาดไม่เกิน

wichon not

อดเลยลุงไม่ดูให้ดีสะก่อนว่านั่นน้องชาย แต่ที่ซวยคงไปน้องรินทร์ชะตาหีจะขาดรายต่อไป

จ๊อด ยุทธนา จร้า

แล้วน้องรินจะโดนลุงเฉยอีกคนไหนมนี่

Phoowadol

ความสงสัยเคลือบแคลงในตัวลุงเฉยสำหรับน้องรินทร์เชื่อได้ว่ามันยังคาใจอยู่ แม้จะได้รับรู้ความเป็นมา จากคุณพ่อมาบ้างแล้วก็ตาม แต่ไอ้เรื่องจองพี่เมย์กับลุงเฉย มันคงรบกวนสมองของเธออยู่แน่นอน และนั่นหละผมว่า มันจะพาตัวเธอเองเข้าไปสู่ การเสียสาวให้ลุงเฉยในอีกไม่ช้านี้แน่ๆ. เอาหละวันนี้ลุงยังไม่คิดทำ แต่จอตัวไปปลดปล่อยกับน้องแบมก่อนละกัน ใช่ปะ.  ฮึๆ ร้ายไม่เบานะตาเฒ่า อิอิ   

ซามูไรไร้เงา

สาวน้อยจะมาหลงรักอีกคนไหม ลุงแกนี่สุดยอดมาก

sayaba

คิดว่าชื่อของลุงจะเป็นความลับอะไรซะอีก อุส่าปิดมาตั้งหลายตอน

Jonah MTS

น่าสงสารแบมจริงๆ พี่พรก็ไม่น่าเข้าใจผิดเลย

Maikeet Fai

วาทะเด็ด "สุนัขมันอยู่กับหงส์ไม่ได้หรอก" ไม่รู้จะเข้าตัวไหมน้องริน

ood_aspire

เข้าใจผิดกันซะแล้ว แต่อย่างนี้ก็ต้องหันไปหาสามสาวนะสิ

olemantu

ลุงเฉยคงตัดปัญหาเรื่องน้องแบมไปได้แล้ว แน่นนอน เพราะมีของที่ดีกว่าอยู่แล้ว
ที่สำคัญการที่ต้องเป็นคนดูแล คาดว่าคงจะดูแลให้เหมือนพี่สาวกันหมดทุกคนแน่นอน

797979

waddafux

น้องรินทร์ น่าจะเป็นรายต่อไป:)

beerrescue

ชอบ วิจารณ์มากครับ ไม่แชร์ต่อ