ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, กันยายน 30, 2018, 12:21:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jo2515

ลุงเฉยเข้าใจผิดคิดว่าน้องแบมเลี้ยงเด็ก

Leastrtyuurr Dokpong

ว่าน้องรินทร์น่าจะเป็นของลุงเฉยอีกคนนะด้วยบุญคุณของแกที่ช่วยไม่งั้นน้องเมย์ไม่เป็นหรอก

Krattawut Chancay

ลุงเฉยคงคิดว่าแบมมีแฟนอยู่แล้วแต่จริงๆเขาเป็นน้องชายลุงเฉยคงเข้าใจแบมผิดแล้ว

takie2505

เข้าใจผิดกิ๊ก ลุงเฉยจะทิ้งแบมไหมงานน่าจะเข้าน้องรินทร์นะ เด็กอะไรชอบโดนสอด

bigmut

น้องแบมสู้ๆ นะครับ ขอให้ความจริงปรากฏ

rabbitbadboy

soloeaster

comebacktome

Khunhan Chansuk

เสือร้ายเลยนะเนี่ย  แต่โดนปมไม่ได้เลย อิอิ 

gritkin

เข้าใจผิดกันไปใหญ่เเล้วลุง นั่นน้องชายเขา ถ้าเเฟนกันคงมากกว่ากอดธรรมดาเเหละ 55555

Danuda Phothisut

::Sobad::พระเอกเข้าใจผิดซะแล้ว

anigkanjana

ลุงได้จัดการรินแน่นอนเลย​ เหมาหมดบ้านไม๊น้า

neung_cm

ลุงเฉยเข้าใจน้องแบมผิดแล้วจะยังไงต่อ

biggiggog

งานนี้บอดี้การ์ดของเราชักจะมีอารมย์แล้ว
ใจเย็นๆน่า  ::WooWoo::
ขอบคุณมากๆครับ

ทีม ช่างเทวดา

เดี๋ยวร้องแบมก็กลับมาใหม่