ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, กันยายน 30, 2018, 12:21:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boonde madee

คงไม่นานน้องรินทร์ เสร็จตาเฉย
แน่

Tri Angle

โชคชะตาช่างเล่นตลก เพราะความเข้าใจผิดลุงเฉยผิดหวังเสียใจที่โดนหลอก  จะทำยังไงละเนี่ย สงสัยลุงเฉยจะกลับไปหาเมย์เมียรัก ไม่งั้นก็จัดการน้องรินทร์ เพื่อทดแทนอาการที่ขุ่นมัวในจิตใจ สนุกครับ

array

ใครเห็นภาพแบบนี้ก็ต้องเข้าใจผิดเป็นธรรมดา  ว่าแต่จะมีโอกาสแก้ตัวไหมน้องแบม

lungpee

บางครั้ง สิ่งที่เห็นโดยไม่เพ่งพิจารณา ก็ไม่ใช่สิ่งที่เราคิดหรือมโนเอาเองนะ ลุงเฉย

ham204

พี่เฉยจะทำไรน้องรินทร์หรือค่ะ

autsawin sathitwat

อ้าว ลุงกลับมาก่อนเข้าใจน้องเค้าผิด เค้าเป็นพี่น้องกัน

err

แล่นขึ้นสมองปรี้ดเลย..เพราะความเข้าใจผิดแท้ๆ....คนรับเคราะห์น่าจะเป็นคุณรินทร์...

retirenavy

น้องแบมโดนเข้าใจผิดแล้วจะทำอย่างไรดีนะ

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ ลุงพรเข้าใจผิดแล้วน้องแบมเป็นคนดีนะแถมเร้าใจอีกต่างหาก แต่กับคุณรินทร์อยากรู้อยากเห็นหรืออยากรองไม่รู้

××Mon××

ตายล่ะ ลุงเฉยเข้าใจผิดน้องแบม แบบนี้น้องแบมจะเตลิดไปเป็นเด็กเสี่ยใหมน้อ

rexmost gizmo

เรื่องที่เห็นกับเรื่องที่เป็นคนล่ะเรื่องกันเลย พี่เฉยเข้าใจผิดซ่ะแล้ว

lungdee

tops2526

ลุง​เฉ​ยเข้า​ใจ​น้องแบมผิดแล้ว

narudom

ลุงเฉยทำไมทำกับน้องแบมแบบนี้นะ แล้วน้องรินทร์คงอีกไม่นานน่าจะเสร็จลุงเฉย 😁😆

say4444

แบบนี้ต้องรวบทั้งพี่ทั้งน้อง จัดชุดใหญ่ไปเลย