ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

..มุมมืด....ตอนที่4

เริ่มโดย cdx, กันยายน 30, 2018, 12:21:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tom2324

jbann137

ยังคงเชียร์น้องเมย์อยู่นะ แต่ลุงจะมาตัดบทน้องแบมห้วนอย่างนี้ไม่ได้นะคร้าบบ เนื้อเรื่องสนุกมากครับ เริ่มเข็มข้นมีปมต่างๆ ยังไงจะคอยเอาใจช่วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

Huayai 12

นพๆๆ อิอิ

::HeyHey::_ใจจร้า ซุ่มรอดูทีละหลายตอนหน่อย ใจจร้าาา  ::GiveMe::

ssaa3112

น่าสงสารน้องแบม โดนลุงเข้าใจผิดแล้ว

หา อะไรนะ

น้องรินจะเป็นคนวางแผนการอะไรอีกนะเนี่ย...น่าลุ้นจริง...

James-buff

ขอบคุณครับ
ลุงๆ อย่าเข้าใจแบมผิด

holovelove

เป็นคนขี้ใจน้อยด้วยนัลุงนึกว่าจะเข้าไปตื๊บเสียอีก  แล้วน้องแบมจะเอาไงต่อล่ะครับแบบนี้ เมื่อลุงไม่ช่วยแล้ว
เหงาๆ

Kotaro Susa

ลุงเฉยมีอะไรดี เย็ดทุกคน

larvi

อ้าวลุงเข้าใจผิดเฉย แต่มันก็ไม่น่าแปลกใจจริงๆ น่าสงสารทั้งคู่

sarayut thekop

เด๋วๆคับลุงเฉย เข้าใจน้องแบมผิดแล้วน้องออกจะรักและให้เกียรติ เอาใจช่วยน้องแบมเลยทีนี้

susard kusern

น้องริน จะเปลี่ยนไปขนาดเอาลุงคนขับรถเป็นผัวเลยเหรอครับ

Wolfoxies

สงสารน้องแบม เขาท่าจะรักลุงจริง อย่าดราม่าเล้ยสาธุ

Piyatida Punyasid

Bon

กำลังสนุกเลยครับ...น้องรินคงจะหึงลุกเฉาแน่ๆ ติดตากกันต่อไป