ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

alaaum

pfrankz

pom24986

WE ARE SON

คุณไวโอเลตตต ใครละเนี่ย ในต้นฉบับไม่มีนี่นา

แปลฮาดีคัปตอนฉากลูกคุยกับแม่ อ่านแล้วยิ้มตาม

ฮาดี หักมุมตรงคุณแม่นี่แหละ มีงานอดิเรกทำด้วย ดูจากชุดแล้ว... อืม โชคดีพี่ยัก

คุณไก่หายไปไหนนนน เอาจริงๆ นิทานเรื่องนี้ผมเคยได้ยินแต่ห่านนะ ไก่ไม่เคยได้ยินอะ ในหนัง ในการ์ตูน ก็ห่านตลอด

KonMol2

แจ็คแม่ง เด็กมีปัญหาชัดๆ ละขึ้นไปเจอแบบนี้จะรอดไหมเนี่ย เดาว่าจะได้ไวโอเล็ตเป็นเมียชัว

ไม่ได้เป็นเมียเฉย แต่ได้เอาห่านแทน สรุปแม่แจ๊คโหดสุด ได้ยักษ์เป็นทาสด้วย

Fireworks Art

ลุ้นๆ ครับ  ว่าพระเอกจะรอดไหม

Edited:

จบฮาดีครับ  มีแม่เป็นซูเปอร์ไซย่า ไม่รู้ตัวเร้ย

::DookDig::

primo1432

exhausis123

อ่านซีรี่ส์นิทานมาเรื่อยๆ
รู้สึกได้ถึงความเมากาว
เรื่องนี้เดาว่าแจ็คมาเจอยักษ์สาว ก็ยังเดาผิด รออ่านต่อแล้วมาใหม่

อ้าว ได้ห่านซะงั้น กะแม่ได้ยักษ์มาเป็นแรงงานซะงั้น
ว่าแต่เด็จแม่ไปกินอะไรมา ฟันแรงขนาดนั้น

Banjung2

ยักษ์น่าจะตามแจ็คมันน้าถ้าไม่มีไวโอเล็ตคอยถ่วงเวลาไว้ให้

ผมละสงสารเจ้ายักษ์จัง โดนแย่งของไปแล้วยังเป็นของเล่นให้แม่ของแจ็คอีก

taton

ผมว่าแจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ ฉบับนี้มาแนวฮาปนหื่นนะ ::Sweat:: ยังไงก็แล้วแต่ แจ๊ค นายอย่าเอามาแต่ห่านทองคำกับพิณนะ พาคุณไวโอเล็ตลงมาด้วย (แล้วชีวิตจะมีแต่ความฟิน 555)

...
เชด..เรื่องราวกลับตาลปัตรจากที่คิดไว้มากมายครับ  ฮาตอนท้าย คุณแม่สายSM ทำเอาเจ้ายักษ์ เป็นแค่ควายน้อยไปเลย

ak999

อยากรู้ตอนต่อไปแล้ว ว่าจะสนุกมากขึ้นขนาดไหน