ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boom0696

strikef.

เดี๋ยวๆๆ เขาช่วยเบี่ยงเบนความสนใจให้ แล้วมึงถอดกางเกงทำไมไอ้แจ๊ค

ห่านน่ารักอะ ไม่ต้องออกไข่ก็ได้ 555

Cassa

อ่านชื่อเรื่องคิดว่าแจ็คจะได้กะยักษ์ แล้วเอาน้องไก่กับลงมา.... ได้กับ Violet ซะอย่างนั้น

dan49

วาวไปหาเม็ดถัววิเศษที่ไหนมา บอกด้วยจะเอาไปปลูกบ้างจะได้ขึ้นไปเอา...ผู้หญิงและสมบัติ ลงมา

Sessiri Ratanatharakeat

ผมว่า เดี๋ยวนางเอกก็แอบปีนกลับไปคืนซะมากกว่ามั้ง

ผิดคาดไปเลยแหะ ว่าแต่ใครจะช่วยห่านล่ะทีนี้ น่าสงสารเน้อะ

แฟ๊ต บอย

แจ๊ค.ดอสันส์ ยักย์มันทั้งตัวใหญ่ทั้งยาว
edit:อดได้เลี้ยงห่านเลย

lostcar_jojoe

แจ๊คจะฆ่ายักษ์รึเปล่าไม่รู้ แต่ยักษ์ฆ่าไวโอเลตละ

cloudser

::Glad:: แม่เข้าใจแจ็คมั้ยละ555 ถั่วงอกยาวเชียว ตอนแรกก็คิดว่ายักจะตัวใหญ่ๆ ผมเดาว่าแจ็คได้ไวโอเลตและห่านไปทำเมียแน่  ::Grimace:: เห็นปกห่านเป็นผู้หญิงป้าปๆเอาไข่

EDIT-555 เดาผิด ก็อย่างที่ท่านบอกเรื่องไม่เพี้ยนจริงๆด้วย

auankung

โอ้ยหน่อววว แจ๊กหนอแจ๊ก ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ หวังว่าจะมีซีรีย์สนุกๆ แบบนี้อีกครับ

sutee seechart

แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ แต่ยักษ์กำลังโดนชักด้วยจิมิของน้องวิ
-------------
เฮ๊ย!!! หักมุม 5555 แม่นี่แสบสุด

locklock leck

::ChuChu::เรื่องจะแตกต่างจากต้นฉบับขนาดไหน ฆ่ายักษ์ให้ได้

Acnologia

ขอบคุณมากๆครั บถ้ามีภาพสีอีก ขออีกนะครีบ

BiigBoss