ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Jack and the beanstalk แจ๊คผู้ฆ่ายักษ์ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 03, 2018, 06:34:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mklx1319

ถ้าจะขนาดนี้ เขียนให้ออกมา 3p ด้วยกันเถอะ

จบได้แบบ WTF มาก แทนที่จะเอาห่านลงมาแล้วฆ่ายัก เย ห่านทุกวัน ได้ความเฉย ::Horror:: ::Horror::

james097

jamemagi05

Tanerh Galtang

แจ็คเอ๋ยฆ่ายักซ่ะแล้วเอาเมียยักมาเป็นเมียเราแทน นางชั่งสวยเหลือเกิน

pom24986

แมงโก้ส้นตีน

จะเอาอะไรไปฆ่ายักษ์กัน แจ๊คมันจะมีอะไรไปสู้ โง่เป็นควายขนาดนั้น ถึงจะบังเอิญเป็นต้นถั่ววิเศษจริงก็เถอะ 😂

เอาแล้วคุณแม่ นอกจากใช้ไถนาแล้ว ใช้แทงนาด้วยสินะ ตอนกลางคืนน่ะ  ::DookDig::

Nattawut Huyagon

pinmonkey

เพื่อช่วยแจ็ค คุณไวโอเล็ตเลยจำยอมยักษ์ ขอบคุณมากครับ

ัuffa555

lordofthetwo

ดีอ่ะ มีเติมตัวละครไวโอเลตเข้ามา นี่ยังไม่แน่ใจว่าอยากให้ไวโอเลตไปกับแจ็ค หรืออยู่กับยักษ์ต่อนะนี่ ท่าทางยักษ์จะไม่มีเพชร 55555555

Edit โอ๊ยยยย ห่านทองคำ! 55555 อุตส่าห์คิดได้ง่ะ

tontarn123

เรื่องนี้ คงไม่เนื้อหาออกทะเลนะครับ 555
นิทานแต่ก่อนก็เอามาทำโดจิน ได้ อิอิ

l3ackstep

พระเอก กับยักษ์ ผมคิดว่า ความหล่อพอกัน อันที่จริง ยักษ์น่าจะหน้าตาโหดๆ แช้วให้ตอนจบพระเอกช่วยนางเอก แฮปปี้ทุกฝ่าย