ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 01:01:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navaa

ถือไม้ก็อฟเข้ามาฟาดพี่ให้หน่ำใจแต่สถดท้ายเจอพี่ฟาดเข้าไปถึงกับตาเหลือก

wender_111

หลวมเลยทีเดียว น่าจะฟิตพอตัวเลยนะที่จริง

ที่จริงก็ซึนนะ แถมมาโซอีกต่างหาก เฮ้อ ไม่หักเลย
แฟนตูนเลิฟฮินะ

patict

xvenomz

น้องเพิ่งโดนเปิดซิงตอนแรก มาตอนสองโดนยัดทั้งแขน โหดมากครับ เรื่องนี้มาแนวมืดหม่นสุดๆ แต่สุดท้ายเดี๋ยวน้องสาวก็ติดใจเลิกฆ่าพี่ (ผมเดาทางเอานะ)

thenefilim

เมิงจะยัดทั้งแขนแบบนี้ไม่ได้นะ เสียของหมด

thanawoth2

อ่านตอนหนึ่งแล้ว ขอตอน2ต่อเลยครับ กำลังสนุกเลย ::JubuJubu::

Super WinZa

โดนฟาดขนาดนั้นยังไม่ตาย แถมหื่นเพิ่มอีก นี่มันเหนือมนุษย์แล้ว น้องนี่ก็เพิ่งโดนไปทีเดียวล้วงเข้าไปได้ทั้งแขนเลย 555 ทำไมหลวมง่ายขนาดน้านนน

gutongnk59

::Horror:: เอาเข้าทั้งมือ...

//ตลอดห้าเดือนเอ็งไม่ช่วยพี่เก็บห้องเลยเรอะคุณน้อง เอากันรกๆเงี้ย

jamemagi05

น้องสาวคงไม่อยากฆ่าจริงๆแล้วแหละคงเล่นละคร

Sadddddddd+

wasawat

pom24986

goppy123

น้องสาวจะฆ่าพี่ชายกลับโดนเอง พี่ชายโหดแท้ ::WooWoo::

น้องสาวชั่งอ่อนหัดจริงๆ 5เดือนฆ่าพี่ชายไม่ได้แถมโดนซ้ำๆ  ::HoHo:: ::Sweat::

voldermor96

แบบนี้คงฆ่าพี่ชายไม่ได้ละ ติดใจดุ้นไปซะแล้ว