ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Kyoudai Shikkaku นายไม่ใช่พี่ชั้น 2/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 01:01:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sevennine

พี่ชายถึกไปนะ สงสัยตอนจบพี่น้องรักกันจนท้องเลยไหมเนี่ย

zazamak

จะสงสาร หรืออะไรดี ทำไมมันแปลก ๆ สู้  ๆนะ โคโนฮะ
เส้นหมอยที่พันกัน ยังแก้ง่ายกว่าความสัมพันธ์ที่ค้างคา

siwapeeza

supermakarm

มาลุ้นว่า พี่จะตายมั้ย  ::Evil::
ผมเดาว่าตาย แต่อยากรู้ ยังไง ขอบคุณที่แปลครับ  ::Thankyou::

edit เพิ่ม//
อิ้อหือ จบบแบบ นี่จริงดิ
เป็นผม เอามีดเสียบ ตั้งแต่ วันที่สองแล้ว

pawin.oat

zero-melody

ยัดลงไปทั้งแขนโหดมากนึกว่าน้องสาวเคยเป็นนางเอกหนังโป๊เลยทีเดียว

สงสัยยั้งมือไว้รึเปล่าเนี่ยฆ่ากันไม่ตายสักทีจนลูกจะคลอดอยู่แล้ว

DarKSiDeIID

akasaboy

มันต้องปืนอาก้าจ้ะ กดให้หมดแม๊ก ตายแน่ ๆ

สรุปว่าต้องเป็นทาสพี่ชายโดยสมบูรณ์แล้วสินะ สงสาร
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

loki1357

น้องจะฆ่าพี่ได้สมใจอยากไหม น่าติดตามมาก

อ่านจบ ผมว่าน้องเค้านี้ถ้าทางจะชอบนะ แถมยังจะให้ลูกสานต่ออีก

sand12433

ขอบคุณมากครับกำลังรออยู่พอดี สนุกมากเลยครับ

to12345

นึกว่าจะสังหารพี่ชายได้สำเร็จเสียอีก กลับกลายเป็นโดนพี่ชายข่มขืนอีกครั้ง ว่าแต่ตั้งใจมาสังหารจริงๆเหรอแฉะขนาดนั้น...สงสัยจริงๆเลย.....อิอิ ::Dribbling::

ัuffa555

สรุปจะจบแบบไหนครับเนี่ย โดนฟากไปเยอะขนาดนั้นแต่ยังไม่ตายอีก