ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นึกว่าฝาแฝดเมื่อ Yua กับ Kirara แต่งหน้าแต่งตัวเข้าคู่เหมือนกัน

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 04:23:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ภาพเซ็ตนี้ถ่ายเมื่อเดือนที่แล้ว ตอนที่ทั้งคู่ไปถ่ายงานและเที่ยวพักผ่อนที่เกาะกวม

ดาราสาว Yua Mikami (25 ปี) และ Kirara Asuka (29 ปี) จัดได้ว่าเธอเป็นตัวท็อปของวงการทั้งคู่

เมื่อมาแต่งหน้าทำผมเหมือนกัน เกือบดูไม่ออกนึกว่าแฝดกันจริงๆ เล่นเอาฟินจิ้นไปไกล

ถ้าเธอได้แสดงคู่กันซักเรื่องคงดีเนอะ เอาแบบเซ็ตนี้เลยชุดนี้เลยไม่ต้องแต่งเพิ่มแล้ว 55

(S)Kater โพสทั้งทีไม่มีของแถมก็กระไรอยู่ แถมเห็นแค่รูปคู่ข้างบนบางคนอาจ
จำไม่ได้ว่าเป็นใคร เพราะในรูปกับตัวจริงที่แสดงเกือบไม่เหมือนกันเลย เอาเป็นจัดหนังเด่นๆ
ของเธอให้คนละนิดละหน่อยละกัน ถ้าเห็นปกแล้วบางคนอาจจะร้องอ๋อกันเลยทีเดียว

เริ่มจาก ASUKA KIRARA

SSNI-166 แนวNTR ภรรยาสาวที่ถูกคนอื่นทำทุกคืนต่อหน้าสามี

SSNI-142 อาจารย์อสุกะใจดีสอนขึ้นครูให้กับหนุ่มๆเวอร์จิ้นทั้ง13คน

SSNI-089 เมื่อเธอไม่ได้แสดงและไม่ได้มีอะไรกับใครถึง2เดือน จะแสดงอารมแบบไหน

SSNI-043 ทริปเที่ยวกับเพื่อนที่ทำงาน แต่ทำไมเสียวตลอดทางก็ไม่รู้

OFJE-019 รวมที่สุดกับอาสุกะจากค่ายF1 ยาวๆ8ชั่วโมง

SNIS-338 บอสสาวเจ้าเสนห์ มีบอสเป็นเมีย กลางวันเพลียใจกลางคืนเพลียกาย

SNIS-951 เมื่ออาสุกะเข้าไปอยู่ในโลกโดจิน

ต่อด้วย MIKAMI YUA

SSNI-301 ชื่อเรื่องคือมีความสุขกับยูอะที่ขยับตัวไม่ได้ด้วยเครื่องมือต่างๆ
ขอบอกว่าเรื่องนี้เพิ่งออกได้ไม่กี่วัน และเป็นเรื่องที่ผมต้องเก็บแบบไฟล์HD
รูปอาจเหมือนแนวโหดๆแต่หนังจากค่ายS1ไม่โหดหรอกครับ ถนอมนักแสดงมาก
เธอน่ารักอยู่แล้ว ตอนแรกผมก็ดูเฉยๆ แต่มีฉากฟินๆหลายฉากจนขอบอกว่าเด็ด

SSNI-279 อีกคนยังมี NTR คนนี้จะพลาดได้ไง

SSNI-254 สนุกเพลิดเพลินเชิญมาลองเล่นท่าแปลกๆกับเธอ

SSNI-229 นักศึกษาวิทยาลัยที่ใครๆก็ช่วยกันติว เรียงคิวทั้งไปและกลับ

SSNI-178 อาชีพรับจ้างมีเซ็กส์ วันๆรอถูกเย็ดอย่างเดียว

SSNI-152 คุณครูยูอะ จะเรียนรู้เรื่องมั้ยวะเนี่ย

SSNI-127 เมียแห่งชาติ ติดที่ไม่ใช่เมียเรา แต่เอาได้เหมือนกัน

SSNI-054 มีคนทำงานบ้านสุดน่ารัก แต่ทำไมรู้สึกเหนื่อยหนักกว่าเดิม

SNIS-850 ใครทาสแมวรับไปเลี้ยงซักตัวมั้ย

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้ง Openload ของทุกเรื่อง
ตอบมักง่าย ตอบสั้นๆไม่เกี่ยวกับเนื้อหา ตอบซํ้า ไม่มีสาระ อาจโดนแบนไม่รู้ตัว

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kunakron khonjumnong

::Cheeky::ขอบคุณครับ

วันหลังตอบยาวๆมีสาระหน่อยครับ ทุกกระทู้เลย
ตอบสั้นมากไม่เกี่ยวกับเนื้อหาด้วย แบนเตือน7วัน

gungun.khondee

aquaracer

ขอบคุณมากเลยครับ ชอบ Yua แต่เคยดูแค่ SSNi-229 เรื่องเดียว เพิ่งรู้ว่ามีหลายเรื่องมาก

gaingane

หลังๆไม่ค่อยได้มีเวลาตาม Jav เท่าไหร่เลย เลยไม่ได้ค่อยได้ดู น้อง Yua แต่บอกเลย Asuka นี่ตามมานาน  ::Confident::

navy868

หนังของ yua เคยดูเรื่องเดียว TEK-071 มีซับไทยด้วย ไม่ค่อยได้ตามดู จนมาเจอที่นี่แหละ  ::Thankyou::

mapaew

เจอแบบนี้แซนวิสทั้งคืนเลย สุดยอดผลงานอีกแล้วครับท่าน ขอบคุณมากครับ

ณัฐชา วงษ

เคยดูแค่ SSNI-127 เพิ่งจะรู้ว่าน้องเขามีผลงานเยอะนะเนี่ย ขอบคุณที่หาผลงานมาให้ครับ

noxious

wish2949

ตาแบ๊ว ปากเจ่อ เซ็กส์ซี่สุดๆทั้งคู่ แยกไม่ออกเลยทีเดียว