ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นึกว่าฝาแฝดเมื่อ Yua กับ Kirara แต่งหน้าแต่งตัวเข้าคู่เหมือนกัน

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 06, 2018, 04:23:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

supojt

xsxsxsx

ของโคตรจะดีเลยคร้าบบบ เจ้าของกระทู้โคตรเก่งเลยฮับบบบ

special55555

likittt

ขอบคุณครับ

เป็นแฟนคลับของ Kirara Asuka มายาวนาน ชอบมากก เพราะลีลา จริตจก้านของนางดี แต่ของ Yua Mikami ยังไม่เคยได้ดู

ขอบคุณครับผม

b522055023

ดูจากรูปด้านบน บอกตรงๆ เลยว่าแยกไม่ออกเลยครับ อายุห่างกันตั้ง 3-4 ปี แต่หน้าตากันเคียงกันมากเลย

ถ้ามาเล่นหนังด้วยกัน คงฟินอย่างที่ท่านว่าแหละครับ

Wtw

สเป็คเลย สองคนนี้ มีเรื่องที่แสดงพร้อมกันน่าจะฟิน สุดๆ

neangt

Heero_yui

Kirara Asuka ถ้าเทียบกับ Yua ผมให้ Kirara ครับเรื่องการแสดง แต่ถ้าลีลาผมให้ Yua ครับ

man88

Davilhades