ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 65 : บุพเพอาละวาด

เริ่มโดย nato87, ตุลาคม 06, 2018, 09:46:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

โอเค ใกล้จะจบภาคแรกละ ตอบผมหน่อยซิ ถึงตอนนี้ คุณชอบนางเอกภาคแรกคนไหนมากที่สุดครับ?

ใบเฟิร์น เนตรชนก
16 (4.2%)
โดนัท ณิชา
27 (7%)
พิมมี่ พิมพาภรณ์
32 (8.3%)
นาถ นาถลดา
22 (5.7%)
หมอพลอย พลอยพรรณ
263 (68.5%)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์
24 (6.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 384

Tri Angle

ชีวิตที่น่าสงสารของน้องแนนนี่ ต้องประสบกับโชคชะตาที่ไม่ปราถนาเมื่อภูชิตอยากได้เป็นเมียเก็บ ซึ่งเมื่อเจอลุงพลพระเอกขี่ม้าขาวมาช่วยแนนนี่ ลุงพลจะช่วยแนนนี่ให้รอดพ้นบ่วงกรรมนั้นและเป็นหนทางสู่การช่วยเหลือหมอพลอยในเวลาเดียวกัน ขอบคุณครับ สนุกมาก

armsmartmai

บอกตามตรงว่าผมยังอารมณ์ค้างกับน้องอุ๊อยู่เลยครับ แต่ก็เอาใจช่วยแนนนี่ให้รอดพ้นจากวิกฤตไปได้ครับ

thum2520

kookai

แล้วจะยังไงต่อไป น้องแนนี่กับหมอพลอยเหมือนโดนสถานการณ์เดียวกันเลย ถ้าลุงพลเข้าไปช่วยเท่ากับสร้างศัตรูที่มีบารมีระดับประเทศแล้วลุงพลจะเอาตัวรอดได้ยังไง น่าติดตามครับ...ขอบคุณครับ

สมหวัง สามชาย

น่าสนใจพลอตเรื่องของแนนนี่ นางเอกคุณธรรมนะครับ

ชำนาญ หาญสำรำ

น้องอุ๊เราหมดลายสาวห้าวจอมจุ้นเมื่อได้เจอดุ้นและลิ้นของลุงพลที่จัดชุดใหญ่ไฟกระพริบให้แบบใจแทบขาดแต่การเจอกันครั้งแรกของลุงพลกะแนนนี่ครั้งนี้ลุงพลได้ใจสาวไปนิดๆละในฐานะพลเมืองดี

teravud

ในที่สุดน้องอุ๊ก็รักลุงหมดใจแล้ว อิจฉามนุษย์ลุงจริงๆ

Su345

upperbound

สาวๆ ของ ลุงพลนี่ พอโดนไปปุ๊ป น่ารักขึ้นเยอะเลย น่าอิจฉาลุงพลแท้ๆ

weeraj

ลุงพลคงต้องวางแผนปิดปากสาวๆอีกแน่ๆเลยมีคนแอบเห็นอักแล้ว

kapook6336

น่าสงสารน้องแนนนะ ที่จะต้องพลีกายใช้หนี้ตอบแทนพระคุณพ่อแม่ ส่่วนน้องอุ๊มาในแนวเชื่องสุดๆแล้ว

swss2511

จอมหื่นได้โอกาสสร้างความประทับใจให้สาวน้อยอีกคนแล้ว น้องแนนนี่น่าสงสารจอมหื่นต้องปลอบใจหนักๆ

sutassee

ต้องยอมเพื่อช่วยครอบครัว น่ายกย่องครับ

Night Hawk