ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 1/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2018, 07:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

latipk

เรื่องราวพลิกหักมุมไปอีก จากที่เคยอยากจะห้ามเพื่อนจะได้แม่เพื่อนแทนซะแล้ว

Kwankwan..

lllkitkunglll

แลกคู่กันซะงั้น สงสัยว่าจะเป็นแผนของแม่ตัวเองหรือปล่าวนะ

TTTxxxTTT

Boyd Dek Long Thang

ตาต่อตา ฟันต่อฟัน แม่ตัวเองกับเพื่อนสนิท เอากัน อัดคลิปให้ดู
ดังนั้นต้องแก้แค้น เอากันและอัดคลิปให้ดูเหมือนกัน

แต่ถ้าให้เดา ผมว่า คุณแม่ทั้งสอง น่าจะวางแผนมาเอากับลูกตัวเองแน่ๆ  ::Glad::

แมงโก้ส้นตีน

สารภาพตามตรง ผมมาจะมาอ่านอีกเรื่องครับ
เพราะไม่ใช่แนวผมเท่าไหร่ แนวแม่ลูกเนี่ย ต้องบางเรื่องที่ภาพสวยถูกใจจริงๆ บทต้องถูกใจจริงๆ แต่เท่าที่จำได้ ไม่มี 😅

Tee001

แนวแม่ลูกนี่ไม่ใช่สเป็กผมเท่าไหร่ แต่ผมมาตามกฎของเรื่อง หยุดซัมเมอร์กับแม่บ้านขี้เหงาครับ ไม่ว่ากันนะครับ

Kacey Chase

Rattana Charukhom

เป็นการแก้เผ็ดทั้งแม่ และเพื่อน ที่เด็ดจริงๆ

Natakorn

chocolaze

::HeyHey:: ผมว่าเป็นแผนสมคบคิดแน่นอนแบบนี้  อยุ่ดีๆเอาคลิบมาให้ดูแบบนี้

darkland

ความคิดของตัวละคร มัน งง มากๆ แม่ยูตะ ก็น่าจะมีส่วนร่วมด้วยนะ

boba

อย่างงงี้ต้งแก้แค้น เอาเย็ดแม่มันคืน เอาหนัก

Silverblue