ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 1/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2018, 07:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

navaa

ถ้าใช้ชื่อเรื่องว่าได้เพื่อนสนิทมาเป็นพ่อเลี้ยงจะสับสนมั้ยครับว่าใครเป็นพ่อใครเป็นลูก

stupid_dull

เป็นแผนของคุณแม่วาตารุ รึเปล่าครับ อยากเห็นไขว้คู่กันเหลือเกิน

xonly-1867

แหม์ ตัวอย่างตอนต่อไปมันน่าดูชม นึกถึงตอนที่ 3 เลย

wender_111

ถ่ายมา ถ่ายกลับไม่โกงซินะ

มันเป็นแผนลากเข้าสู่ด้านมืดซินะเพื่อนคนนี้

ป.ล.คงไม่จบที่ 4P นะ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

Addy04245

นั้นไง เข้าทางเลย วาตารุ ได้เอาคืนบ้างแล้ว รอตอนต่อไปเลย

snipers07

ขอบคุณมากครับที่แปลมาให้ อ่านกันสนุกมากครับ

nekki

เดาพลาดนึกว่าตอนดูจบแม่เพื่อนจะโผ่ลมาแจมซะอีก กว่าจะออกนี้ตอนหน้าเลยรึตามตัวอย่าง

mklx1319

อีหรอบนี้ตอนจบ เย คู่ ชัว ไม่ก็ สลับกันมันเลย

hheenngg

พอจะเดาเรื่องออกเลย ถ้าให้เดา ผมว่าแม่ของยูตะเป็นคนถ่ายแน่นอน เหมือนเล่นละครกันอยู่ ผมว่าเดียวก้มีสลับไปเอากับแม่ตัวเองก้วยละมั้งง
ชื่อเรื่อง อาจจะเป็น แม่นาย เมียเรา

Tdestiny

ไตเติลตอนหน้านี้ก็พีคเอาเรื่องอยู่ ::HoHo::

จักกิต ฤษชา

Ppcub Jjip

Yanman

มันก็ดาบ 2 คมดีนะครับ เอาให้ของอีกฝ่ายดู ทางลูกอาจผิดไม่ถึง แม่ที่ดูดันเงี่ยนซะงั้น  ::Ahh:: ::Ahh::

rit1403

ชุดของคุณแม่แซ่บจริงๆ อยากให้แฟนใส่แบบนี้บ้างจัง เห้ออออออ

(จิ๋ว)

เห็นด้วยกับเม้นท์ที่ 2  "ถ้าแฟนฉันเป็นแม่นาย"  เหมือนเพื่อนถามมา
แล้วตายูตะ ก็ถามกลับไป ถามกลับไปกลับมา แล้วก็สลับคู่ แล้วก็ 4p

ราว ๆ นั้นเลยละม้าง  ::Shy::

อันนี้ดี ค่อยยังชั่วหน่อย ชอบนะ ลุ้นด้วยว่า จะเอาไหม น่าสนใจมิใช่น้อย
ขอบคุณที่สละเวลาหามา แปล & ปัน นะคะนายท่าน ::Thankyou::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...