ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 1/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2018, 07:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

megazawa

เอาคืนสิ รออะไร ... และต้องมีสลับคู่แน่นอน ::Glad::

Ke2l3e2oS

วิธีแก้ไขง่ายจริงๆ เดียวๆๆ แบบนี้ก็ได้หรอ 

nikkyp

"จะเป็นยังไง ถ้าเมียผลคือแม่ (เพื่อน)"
แค่ผมว่าเด๋วต้องมีการได้แม่ตัวเองเกิดขึ้นแน่ๆครับ ขอบคุณครับ

BlackSkuLL

อ้าว ไอ้บ้าเอ้ย ไหงแม่เพื่อนตอบตกลงง่ายๆงี้เนี่ย 555

เอาจริงๆผมว่าเผลอรู้กันอยู่แล้วทั้งคู่เลยมั้งเนี่ย

ถ้ามีถึงตอนสามกำลังดี อิอิ

CoolNook Thangsakul

Ae Haha

ต่างคนก็ต่างมีเซ็กกับแม่ของอีกฝ่ายก็สมน้ำสมเนื้อกัน แล้วค่อยกลับมาทำกับแม่ตัวเอง แบ่งๆกันไป

trong5171

สุดท้ายก็คงได้แลกคู่กลับคืน แบบแม่ใครแม่มัน ตาม เสต็ปสินะ

jw4321

diaby

ขอบคุณมากครับ ภาพการ์ตูนสวย แปลได้ดีครับ อ่านแล้วไหลลื่นเข้ากับเรื่องดี ขอเสนอชื่อ "สวิงรัก สลับแม่" ครับ

elviswhat

โอ้โหชัดเจนเลย สลับคู่แม่ลูกเลยครับแบบนี้

ชื่อเรื่องก็น่าจะแบบ สลับแม่มาเป็นแฟน

bigboy001

::Thinking::  สงสัยแม่ยูตะเอากับยูตะบ่อย ๆ ยูตะเลยเบื่อ ไปเอากับแม่อีกฝ่าย ก็เลยต้องเอาคืนกันไปมา แนะนำว่า พวกมรึงเยดในรูเดียวกันรุมเป็นคนๆไปเลยง่ายกว่าไหม... ::DookDig::

xostep69

เด๋วก้อได้สวิง สลับกัน เเม่มีไว้เเบ่งปัน

nuinoinaja

Filmza

navaa

น่าจะใช้ชื่อเรื่องว่าได้เพื่อนสนิทมาเป็นพ่อเลี้ยง ทีนี้นับไม่ถูกเลยว่าใครเป็นพ่อเลี้ยงใคร