ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[HatakeyamaTohya] If My Girlfriend is a Mother อยากได้แม่เป็นเมีย 1/3 [(S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 07, 2018, 07:54:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Uzumaki Naruto

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ ชอบแนว ntr มาก ยิ่งหน้าอกโตๆยิ่งชอบ ขอแนวนี้เยอะๆครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ช่วงนี้บอร์ดเราแนวแม่ลูกเต็มเลย  จัดมาาาา

Soulsteal Attapon

ตอนแรกนึกว่าตัวเอกจะปล้ำแม่เพื่อนเพื่อเอาคืน ที่ไหนได้แม่เพื่อนเสนอเองซะงั้น สรุปสุดท้ายน่าจะ เอาแม่ตัวเองกันแน่ๆ

loy2514

โดเรม่อน

BITCH

felintiam

อยากเย็ดแม่ตัวเองจนต้องวางแผนเย็ดแม่เพื้อนก่อนสุดยอดเลย

soulten

อดใจรอตอนที่สองไม่ไหวแล้วครับ แม่ของทั้งสองเด็ดมาก

Phoowadol

อันที่จริงมันก็แค่ แม่ม่ายอยากคลายเหงา อะนะ เพียงแต่คนที่ถูกเลือกให้มาเติมเต็มดันเป็นเพื่อนลูกซะได้นี่สิ. เข้าตำรารักต้องห้ามแม่ม่ายกระหายสวาท  หรือไม่ก็ แลกแม่มาทำเมีย
  โอ๊ยจะเข้าแก็ปปะเนี่ย ::Sobad:: 555 แต่ดูแววแล้วสุดท้าย น่าจะเสร็จลูกชายตัวเองทั้งคู่นะแหละเนอะ  ::Shy::  ที่แน่ๆคืนนี้ผมนอนหลับฝันดีแน่นอน555 ขอบคุณครับ

Neo Rory

เอาคืนกันอย่างงี้เลยเหรอตรงไปตรงมาเลยเหะ

cooking_gear

ตอนจบออกแนวสวิงกิ้งแหงๆ ชายทะเลของเราสี่คน

Chaos OSK

เราว่า สลับคู่เสด แล้วตอน3  แม่ลูกได้กันเองด้วยแน่เลย

maxzader

::Doubt::  น่าจะเป็นแผนของคุณแม่ๆรึเปล่าทำแบบนี้

ปล. เข้าสูด้านมืดก็ดีครับ อ่านสนุกดี !!!

tronnakub

ขอบคุณมากครับ ชอบมากๆ MILF + NTR อีกอุ้วววว  ::KO:: ::KO::

tazasss01

ทำอย่างนี้ก็ วิน วิน ทั้งคู่สิน่ะ

::HoHo::  ::HoHo::